Tập Lái
23/9/17
6
1
3
31
Em xin chào các anh em trong diễn đàn.
Em đang có nh cầu mua xe để đi làm công việc của em đi tỉnh thường xuyên nên em thắc mắc giũa 3 con xe như sau.
1 focus trend : mạnh mẽ 180 hp giá ra xe khoảng 690 tr
2 honda city : tiện nghi giá ra xe bản thường khoảng 638 tr
3 toyota vios e cvt : giá tốt nhất 600 tr ra xe còn giảm nữa
Về trang bị và an toàn 3 en này sàn sàn nhau
em mong các anh em trong diễn đàn tư vấn giúp, các bạn nào làm sale các hãnng trên đừng tư vấn nhé vì nó không được công bằng cho lắm. Em xin chân thành cám on anh em trong diễn đàn
1 phiếu cho CITY TOP ạ.. trang bị an toàn, tiết kiệm nhiên liệu, nội thất rộng rãi nhất trông phân khúc và phí nuôi em ấy khá dễ chịu..

Hạng B1
28/12/16
94
543
83
51
Ông anh em đang kiếm con xe tầm 600 quay đầu, ưu tiên city màu đen - bạn sales nào có giá tốt nhất ib cho em với. Cảm ơn trước.

E
Em cám ơn bác. Em đã chọn focus rồi bác
Chúc mừng bác đã lựa chọn dc dòng xe ưng ý nha. Bên em đang có chương trình ưu đãi cực hot trong tháng 10 cho em Focus Trend nha bác. Giá xe bên em làm tốt nhất cho bác là về 590tr + Film cách nhiệt chính hãng ( BH 10 năm) cho bác luôn nha. Bác cần thêm thông tin hay lái thử xe cứ alo cho em ngay và luôn nha bác. Em cám ơn bác ^^

Hạng D
29/3/17
1.396
10.805
113
Chúc mừng bác đã lựa chọn dc dòng xe ưng ý nha. Bên em đang có chương trình ưu đãi cực hot trong tháng 10 cho em Focus Trend nha bác. Giá xe bên em làm tốt nhất cho bác là về 590tr + Film cách nhiệt chính hãng ( BH 10 năm) cho bác luôn nha. Bác cần thêm thông tin hay lái thử xe cứ alo cho em ngay và luôn nha bác. Em cám ơn bác ^^
Sáng nay xem báo focus trend còn 570 nhen pác

Hạng B1
15/7/10
72
18
8
Mình tính lấy 1 trong 2em cho bà xã đi trong cty là chính, cũng đang phân vân mấy bữa nay ! Bạn lấy xe rồi cho xin cảm nhận nhé.

Sáng nay xem báo focus trend còn 570 nhen pác
Dạ cám ơn bác đã góp ý, cái đó là giá bên báo người ta đưa ra chứ hok phải giá trong hãng nha bác. Ngay tại thời điểm này nếu bác kiếm được đại lý nào làm cho bác được Focus trend mới giá 570tr ( trừ xe tồn năm SX 2016) thì em chúc mừng bác nha ^^

Hạng B2
4/9/17
147
110
43
33
Dạ cám ơn bác đã góp ý, cái đó là giá bên báo người ta đưa ra chứ hok phải giá trong hãng nha bác. Ngay tại thời điểm này nếu bác kiếm được đại lý nào làm cho bác được Focus trend mới giá 570tr ( trừ xe tồn năm SX 2016) thì em chúc mừng bác nha ^^

Cụ cho em báo giá Fiesta 4 cửa

Hạng B2
26/11/16
111
48
28
35
Nói thật chứ không hiểu sao Vios lại được chọn nhiều thế. Đi grab và uber vài lần với nó, nhức đầu và buồn nôn. Thua cả đi morning nữa. Loại em nó ngay đi bác chủ. Chọn focus vì ngon và quá ngon.

• Like
Reactions: TuanSGFord