Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/9/12
246
60
28
40
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com
cám ơn bác, em sẽ nghiên cứu tiếp, tại em đang muốn mua trong trung tâm để tiện đi lại thôi ợ :D
Ở đây đi lại cũng dễ mà ;) Từ dự án về Trung tâm Q1, Q2 chỉ mất 15 phút theo đường Cao tốc Tp HCM -Long Thành - Dầu Giây (đến cuối năm sẽ hoàn tất 4km từ dự án đến đại lộ Mai Chí Thọ, có làn cho xe gắn máy); kết nối về Q7 theo đường Vành Đai Trong đến cầu Phú Mỹ; kết nối đi Thủ Đức, Đồng Nai, Vũng Tàu cũng dễ ;) toàn trục đường lớn ;)
Mợ cứ tham khảo nhé. Hiện chuẩn bị mở bán dự án mới ngay cạnh đó, thiết kế tương tự ;)

Tập Lái
16/8/14
0
0
0
33
Phú Mỹ Hưng là nơi hội tụ đầy đủ từ tiện ích đến dịch vụ vui chơi giải trí, tất cả đều có trong vòng bán kính 800m: siêu thị, ngân hàng, trung tâm thương mại, chợ dân sinh, khu ăn uống, vui chơi giải trí,... không những thế, mà PMH còn là môi trường sống xanh và sạch, an ninh.Sắp tới, ngày 04/10/2014 PMH mở bán căn hộ SCENIC VALLEY, bên cạnh sông và sân golf, đối diện trung tâm thương mại Crescent Mall, thiết kế của Singapor.
Hoặc căn hộ GREEN VALLEY - thiết kế của Đức.
Bác xem thế nào nhé, cần thêm gì thì gọi em: Tuyết Mai 0934 076 822

Tập Lái
15/8/14
0
14
2
em định mua chung cư thôi ạ vì tầm tiền khoảng 4-4.5T chắc k đc nhà mătk đất đâu bác nhỉ
à đây là em, các bác đừng nói con út hay gì đó, em nghe lại mất ngủ :))
Mợ nếu đã đầu tư chịu khó đợi thêm xíu nữa làm căn Vinhome Tân Cảng, hay cái Metropolis cũng hay, Hoặc có Vista Verde của Capitaland cũng rất ok, chạy vào Q1 có 10p.

• Like
Reactions: mebobob
Hạng B1
23/4/08
53
49
18
PMH có sổ đỏ bình thường, thời điểm này đầu tư PMH không hiệu quả, mua để ở thì mua thôi
Đầu tư BĐS đâu có nghĩa cứ phải mua mua, bán bán đâu bác.

@Mợ chủ: Mua căn hộ PMH cho thuê theo em là khả thi, mợ làm một căn 3 phòng ngủ Happy Valley đi. Cho thuê dễ, được giá, căn hộ không bị mất giá bằng các khu vực khác.

Tập Lái
6/9/13
0
4
3
Mua Tân Phước đi chị, 4 mặt tiền ngay trung tâm Q11, về Q1 chỉ 5p,vị trí cực đẹp luôn. Khu dân cư buôn bán sầm uất lắm chị, ở đó mới đẳng cấp chị ak...hihi

Hạng D
29/11/06
2.951
38.088
113
53
Mấy anh cò lái vào làm loãng thớt hết :) mình đang pm tặng không 1 căn ở Q1 cách dinh 20m (giá gốc 1.8 tỏi) mà em nó chưa chịu nữa là :)

Hạng B2
27/4/07
439
1.322
123
Mấy anh cò lái vào làm loãng thớt hết :) mình đang pm tặng không 1 căn ở Q1 cách dinh 20m (giá gốc 1.8 tỏi) mà em nó chưa chịu nữa là :)

Tội nghiệp bác quá! Thôi PM em để em giúp bác nhận free căn đó đi! Có căn nào trong dinh luôn càng tốt bác nhé! :)

Hạng D
29/11/06
2.951
38.088
113
53
Tội nghiệp bác quá! Thôi PM em để em giúp bác nhận free căn đó đi! Có căn nào trong dinh luôn càng tốt bác nhé! :)

Em mà tặng căn trong dinh cho bác thì cơ hội vào ở trong bát giác đài màu cam đường Hòa Hưng rất cao :)

Hạng B1
11/7/13
96
7
8
24
Ẹc em cũng là cò nhưng không làm loãng thớt nhóe @_@

Status
Không mở trả lời sau này.