Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
5 ngày cả đi và về thì phê lắm...Bác chủ nên cân nhắc hành trình đến phú yên hay bình định là đẹp vừa đi chơi vừa tận hưởng...

Tập Lái
21/6/19
31
79
19
34
Nếu anh thích trãi nghiệm 5N5Đ như vậy, vẫn có thể đi SG - Quy Nhơn - Buôn Mê - SG.

Đảm bảo qua mọi cung đường & không nhàm chán. Thời gian ngồi trên xe cũng không quá nhiều. Vừa đi biển vừa đi núi.
cảm ơn anh, để em tìm hiểu thêm tuyến này.

• Like
Reactions: badmonkey
Tập Lái
21/6/19
31
79
19
34
Để em sắp xếp xem có thêm đc 2 ngày ko, là 7N7D thì đi ra Đà Nẵng, ko thì chắc như các bác nói ra tới Phú Yên hoặc Quy Nhơn thôi

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Đi như vầy thì chỉ có Chạy, dừng ăn, nhận phòng ngủ, rồi dậy ăn rồi chạy và chạy thôi :)

Ngày 1: HCM - Vĩnh Hy/Bình Hưng
Ngày 2: Bình Hưng/Nha Trang
Ngày 3: Nha Trang - Đà Lạt (2h chạy xe)
Ngày 4: Đà Lạt - Tà Nùng hoặc Đà Lạt - Bảo Lộc
Ngày 5: Bảo Lộc/Đak Nông - HCM

Đi như vầy thì mỗi ngày thời gian chạy xe dưới 6h, còn lại được buổi chiều/tối + buổi sáng hôm sau để thăm quan, nghỉ ngơi chơi bời các thứ

• Like
Reactions: 7upchanh
Hạng B2
25/5/21
107
1.379
93
PY giờ đơn giản, 3 ngày 2 đêm vô tư rồi
Nếu đi Phú Yên thì như nào hợp lý vậy anh? Mình nếu có đi chắc cũng định ghé qua Nha Trang chơi 1 ngày rồi chạy ra Phú Yên. Rồi ăn chơi ở Phú Yên rồi về lại SG.

Hạng B1
2/8/23
64
73
18
43
Mướn thêm e chạy phụ cho.2 tài chạy đi về 2 ngày rưỡi còn 2 ngày rưỡi a chơi vô tư à

Hạng F
22/7/13
8.983
40.277
113
Em đi 1 lần như này rồi. SG - Quy Nhơn và Quy Nhơn - Hội An trong 2 ngày.

Ngày thứ 3 chạy tiếp đến Phong Nha Kẽ Bàng. Lúc đó con nhóc cũng 8 tuổi.

Đuối như trái chuối. Tới PN là đơ như cây cơ. Không chơi nổi nữa. May là ở tiếp 3 ngày sau, mới vòng ngược lại hướng SG.

Nếu anh chủ vẫn quyết tâm đi thì cứ QL 1A và cao tốc mà đi. Chổ ăn uống đầy, google rồi xem review rồi vô
A đi mấy con Mit, Su dạng xe phố đi xa mệt là phải rồi.

Đồng ý!
Còn mình quan điểm sao phải khó quá như vậy? Nóc nhà thích thì tự mà đi, vde của a chủ tút bgio là kiếm con mái mới, ít ra mấy bài toán éo le hành xác cả nhà như vậy là đẹp.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
A đi mấy con Mit, Su dạng xe phố đi xa mệt là phải rồi.

Đồng ý!
Còn mình quan điểm sao phải khó quá như vậy? Nóc nhà thích thì tự mà đi, vde của a chủ tút bgio là kiếm con mái mới, ít ra mấy bài toán éo le hành xác cả nhà như vậy là đẹp.
Đợt rồi chạy Măng Đen, em đi cùng xe Santa Fe, nhà thằng bạn 2 lớn 2 nhỏ... chạy cũng ngang ngữa Mirage em 2 lớn 1 hơi lớn.

Đi xa trừ khi đi xe đầu kéo may ra khoẻ hơn. Chứ 500-600 km/ngày liên tục, xe gì cũng rén.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nếu đi Phú Yên thì như nào hợp lý vậy anh? Mình nếu có đi chắc cũng định ghé qua Nha Trang chơi 1 ngày rồi chạy ra Phú Yên. Rồi ăn chơi ở Phú Yên rồi về lại SG.
Nếu a chả có việc gì ở Nha Trang, thì từ SG ráng khởi hành sớm sớm 4-5h sáng.

Chạy 1 mạch theo QL1A & cao tốc, hầm Đèo Cả, tầm 3-4h là ở TP Tuy Hoè rồi. Ở đó ăn chơi, tham quan cho đã hoặc chạy mấy tỉnh xung quanh. Hết lịch trình thì quay về SG.

• Like
Reactions: 7upchanh