Hạng F
22/7/13
8.983
40.277
113
Đợt rồi chạy Măng Đen, em đi cùng xe Santa Fe, nhà thằng bạn 2 lớn 2 nhỏ... chạy cũng ngang ngữa Mirage em 2 lớn 1 hơi lớn.

Đi xa trừ khi đi xe đầu kéo may ra khoẻ hơn. Chứ 500-600 km/ngày liên tục, xe gì cũng rén.
Hehe! A bạn a thật sự đáng chơi đó, ảnh đi xe to máy khoẻ dìu cho a đu theo đó a.
Chứ ra đường trường ảnh dạng chân, đi gaz lớn là a tụt lại phía sau ngay&luôn á

• Haha
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Hehe! A bạn a thật sự đáng chơi đó, ảnh đi xe to máy khoẻ dìu cho a đu theo đó a.
Chứ ra đường trường ảnh dạng chân, đi gaz lớn là a tụt lại phía sau ngay&luôn á
Đường cho nhiu ảnh chạy hết nhiu anh à. Dìu dìu cái gì.

Tóm lại, đi chơi kèm trẻ em thì cứ tà tà, nghỉ ngơi, ăn uống hợp lý rồi mới tính tham quan, ngắm cảnh.

Khi nào chỉ đi toàn thanh niên, sức trâu, kéo nhiu kéo.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.983
40.277
113
Đường cho nhiu ảnh chạy hết nhiu anh à. Dìu dìu cái gì.

Tóm lại, đi chơi kèm trẻ em thì cứ tà tà, nghỉ ngơi, ăn uống hợp lý rồi mới tính tham quan, ngắm cảnh.

Khi nào chỉ đi toàn thanh niên, sức trâu, kéo nhiu kéo.
A la ko hiểu ý e.
ví dụ ảnh vượt xe ảnh sẽ đè làn bên kia thêm 1-2 nhịp cho a đu theo, hoặc tình huống vượt 2-3 xe cùng lúc, ảnh kick down cái là vượt an toàn, lúc này a có cố về số L cũng ko theo kịp. Ý là vậy đó, chưa đua bơi trẻ trâu nói làm gì, lúc đó chả ai đi xe Hèng đua bơi cả.

• Like
Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Nếu đi Phú Yên thì như nào hợp lý vậy anh? Mình nếu có đi chắc cũng định ghé qua Nha Trang chơi 1 ngày rồi chạy ra Phú Yên. Rồi ăn chơi ở Phú Yên rồi về lại SG.
Còn tùy vào thời gian đi và dự định của Gia Đình cũng như các thành viên, kiểu ăn chơi :D

- Đường bây giờ có thể 1 mạch ra đến Phú Yên trong ngày luôn, rồi tàn tàn chạy ngược về lại sẽ đỡ mệt hơn. Hoặc làm ngược lại, bận ra thì tàn tàn dừng 1,2 địa điểm. Bận vào thì quất 1 phát Phú Yên - Sài Gòn (khoảng 8h30 phút chạy xe chưa tính nghỉ ngơi dọc đường)

- Nếu chưa đi Nha Trang hoặc muốn khám phá 1 địa điểm mới ở NT thì ghé 1 đêm, rồi hôm sau chơi đến 12h (trả phòng) rồi đi tiếp ra Phú Yên vẫn rất thông thả, tầm 2h30 phút chạy xe là tới.

- Nếu 1 điểm dừng thì Vĩnh Hy, Bình Hưng hoặc Cam Ranh, Nha Trang là điểm phù hợp

• Like
Hạng B2
26/7/22
140
170
43
33
5 ngày thì xa nhất em nghĩ nên dừng ở Quãng Ngãi rồi quay về là đẹp. Không quá xa cũng không quá gần.

Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Ngày 1: Sáng: Giao xe cho khách thuê. Mua vé máy bay SG-NT. Chiều: Ăn chơi NT
Ngày 2-3: Ăn chơi NT. Chiều ngày 3 mua vé xe giường nằm NT-ĐN
Ngày 4-5: Ăn chơi ĐN. Chiều ngày 5 bay ĐN-SG, nhận lại xe :D
lịch này chuẩn nè :p
5 ngày đi nha trang đà nẵng cũng đc nhưng chơi k bao nhiêu, 2 năm nữa cao tốc ok thì đc

Tập Lái
16/12/17
32
54
18
29
thử xem bro :D

Chỉnh sửa cuối: