Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/1/12
117
1.353
93
F1 nói:
Bác ở khu này thì chạy thẳng vô TT Bình châu mà ăn thì tiện nhứt. Ở gần khu chợ Bình châu có 1 vài quán ăn (em hay ăn quán 2 Lộc). Nói chung ăn uống khu này bình dân, giá cả chấp nhận được vì gần chợ và cảng cá.
Chính xác, quán bình dân, ngon, bổ, rẻ. hôm rồi em chạy vào chợ Bình Châu mua mực tươi 220k/kg mua thêm than, bếp lò chạy ngược về biển Hồ Cốc nướng ăn bá phát.

Hạng B2
4/5/07
319
4.183
113
Tết chắc vẫn thé thôi bác ạ. Chỗ này vắng teo mà. Dịch vụ cũng tàm tạm thôi mà các bác nhớ đừng làm hư hại cái gì bởi vì ở đây phạt nặng lắm. Nhà e bị bể cái ly súc miệng(mua ngoài chắc không quá 10k/cái), họ bắt phạt 60k đấy!

Ăn uống các bác vào nhà hàng gió biển mà ăn, em thấy ngon và phải chăng. Ăn mấy quán bình dân sát biển chỗ mấy cái nhà nghỉ bình dân về toàn tào tháo đuổi, nấu dở trừ đồ hấp, luộc, mà giá rất chát ko hề rẻ nha.

Em vừa đi ngoài đó về. Tránh quán Gió biển đi các bác, chém em vnd600/kg ghẹ nhỏ xíu (khoảng 8 con/ kg). Nhà em đi 10 người lớn với mây đứa con nít. Ăn bữa tối hết 4,7 triệu, bia rượu nhà mang đi. Tính tiền xong là em thề không bao giờ quay lại. Cái quán này nằm cạnh Santuary resort.

Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Không hiểu sao em lại nhầm Hương phong hồ cốc ra gió biển nhỉ. Nhà e vào Hương phong hồ cốc 3 sao j đó chỗ ngồi rộng thoáng ăn được. Còn gió biển e ko thấy đắt cũng chả rẻ, chỗ ngồi hơi tối, nấu ăn cũng tàm tạm thôi ạ.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Cái Gió Biển này nằm chổ mô ta? Hương Phong thì kế bên Saigon Hồ Cốc và đối diện Vên Vên

Hạng B2
19/5/14
125
35
28
Tphcm
Hôm sau e đi ngược lại tầm 1 km rẽ ra biển qua một dãy nhà nghỉ Bình dân Hoa Biển j đó, tới quán cuối cùng gần biển nhất ăn Hải sản tươi sống. Ghẹ 350 k/kg ăn được, ốc hương 450k/kg con khá bự nhưng nướng chưa kỹ, ốc mỡ đĩa bé tẹo lại tận 100 k mà ăn có vài con thối rồi, canh cá bốp nấu chua ăn chán và nhiều mỡ, cơm vét nồi toàn vầng mà 20 k tí tẹo. E xin 2 quả Chanh rửa tay cũng tính tiền 3k/quả ặc! Về cả nhà e đau bụng chác do ốc chưa làm kỹ. Chắc sau e chả dám ăn ở đó nữa.
Bác lại nhọ nửa rồi , đi du lịch giờ củng hên xui lắm. Tham khảo ae trên này thì đở dc 1 tý.

Hạng B1
19/6/12
82
6
8
Cái Gió Biển này nằm chổ mô ta? Hương Phong thì kế bên Saigon Hồ Cốc và đối diện Vên Vên
quán Gió Biển nằm kế bên Sanctuary Hồ Tràm đó bác, quán đó mát, đẹp, sạch sẽ, giá cả ok.

Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Quán Gió Biển em ăn rồi, nói chung là tàm tạm thôi. Gía cũng ko rẻ bác ạ. Đồ bình thường. Chỗ ngồi hơi tối và có mùi ẩm ẩm mốc mốc. Em không dám chê nhưng chắc em đi 1 lần cho biết thôi ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.