Tư Vấn Đầu Tư tư vấn kdc cao lỗ quận 8

Tập Lái
7/1/17
21
9
3
37
Bác làm ơ đây cho em hỏi . Em đang tầm ngầm đuong 204 . Có người bảo duong 204 it ngập hơn cac duong số khac phai ko bác
đúng là cũng có đường ít ngập hơn xíu,nhưng chỉ ít hơn xíu thôi bác ơi.e làm ở đây 7 năm rồi.bác đã hướng về khu này và muốn mua thì trời mưa to bác nên chạy qua xem thử(nhưng nhớ kêu a nam nào chở đi nhé :D).e nói thật sau này ko biết sao chứ giờ mưa to bác qua nhìn chẳng khác gì cái sông,toàn khu luôn.mà ngập lại lâu rút nước lắm.đó là ý kiến riêng của e thôi,bác nên đi xem thực tế rồi đánh giá.với tầm tiền đó sao bác ko qua bên phía kế bên himlam hả bác.tiện ích thì khỏi phải bàn

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
đúng là cũng có đường ít ngập hơn xíu,nhưng chỉ ít hơn xíu thôi bác ơi.e làm ở đây 7 năm rồi.bác đã hướng về khu này và muốn mua thì trời mưa to bác nên chạy qua xem thử(nhưng nhớ kêu a nam nào chở đi nhé :D).e nói thật sau này ko biết sao chứ giờ mưa to bác qua nhìn chẳng khác gì cái sông,toàn khu luôn.mà ngập lại lâu rút nước lắm.đó là ý kiến riêng của e thôi,bác nên đi xem thực tế rồi đánh giá.với tầm tiền đó sao bác ko qua bên phía kế bên himlam hả bác.tiện ích thì khỏi phải bàn
Nhưng cai cống thoat nuoc là của quan ay bac . Ko phai của cc dau

• Like
Reactions: rumsuli
Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Khu này sau này sẽ rất phát triển do có 10 block chung cư Topaz và các tiện ích xung quanh, siêu thị AEON Quận 8, hiện tại giá cũng đang tăng khá mạnh. Chỉ có điều hiện tại mưa là ngập và đường xá dơ bẩn và xuống cấp do xe bồn, xe tải xây chung cư ra vào nhiều. Sau này các đường số trong khu này sẽ có tên đàng hoàng, có quyết định rồi nhé: https://thuvienphapluat.vn/van-ban/...i-tren-dia-ban-quan-8-Ho-Chi-Minh-350377.aspx
Đường Cao Lỗ đang làm cống hộp và tương lai sẽ phóng ra tới Nguyễn Văn Linh. Còn đường Tạ Quang Bửu nếu giải tỏa được chỗ bên hông Nhà thờ Nam Hải thì giao thông rất thuận tiện.
Khuc nhà thờ hinh như dang giai toả nay bac

Attachments

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Các bác ở đây hay sao mà rành quá vại??? Ngập bên này có phần của triều cường nữa. Hy vọng dự án chống ngập ngăn triểu phát huy hiệu quả :)

Hạng B1
16/12/09
65
13
8
Khuc nhà thờ hinh như dang giai toả nay bac
Nhà thờ đang xây lại tường thôi chứ chưa ai dám giải tỏa gì cả, không biết khi nào mới mở rộng được đường TQB khúc đó nữa :((

Hạng D
2/4/11
1.258
470
83
Thấy những nhà đối diện nhà thờ đã chừa khoảng lùi vô rồi mãi chưa thấy mở đường

Tập Lái
5/6/16
36
21
8
41
Các pác rành khu này cho e hỏi hình như đất ở đây đều chưa có sổ? Giao dịch giấy tay hả các pác? Giá cả cập nhật đến h thế nào ạ?