Tư Vấn Đầu Tư tư vấn kdc cao lỗ quận 8

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Em chào các bác . Em đang định mua nhà kdc Cao Lỗ Đồng Diều .Các bác đánh giá sao về tiềm năng phát triển ở đây ạ.

Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
khu đồng diều đây mà. Khu này ở tạm được, nhưng kết nối ra ngoài hơi kém do phải đi qua cầu. Nhà ở đây tăng giá chậm , bao năm qua vẫn vậy.

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
khu đồng diều đây mà. Khu này ở tạm được, nhưng kết nối ra ngoài hơi kém do phải đi qua cầu. Nhà ở đây tăng giá chậm , bao năm qua vẫn vậy.
Sao em thay vẫn tăng gia kinh . Nam 2016 o day tầm 5ty mà giờ cũng phai 6 den 7 ty do bac

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Vs lai em thấy nó có dự án chung cư topaz ko biet sao nay thay đổi thế nao, nghe dồn eonmall nua

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Aeon mall thì xa vời , khu này mà cỡ 4 năm sau khi thi công lại hết đường , đường xá ngon lành thì tương lai ngon . giờ nhìn tồi tàn quá hic : (( Bác làm quận mấy?
Vs lai em thay miếng đat khu đồng diều còn trống to đùng nếu eonmall ko xay thi cũng sẽ có thằng khác đầu tư

Tập Lái
2/10/17
1
21
3
28
Tầm 2019 cống đường xá làm xong thì ok còn bây giờ thì khỏi hơi buồn, Khu này đường xá làm xong thì khá ok ạ. Khoảng 2020 Topaz Elite làm xong thì chắc bên này sẽ đông dân cư thôi. Vị trí nó thuận tiện di chuyển các khu vực trung tâm.
À còn bên khu đất kia em nghe bác VinCom vào chứ ko có phải Aeon ạ.
Mua bên này bây giờ thì khá buồn nhưng tương lai thì sẽ là khu phát triển đó ạ.

Tập Lái
22/8/17
41
13
8
32
Tầm 2019 cống đường xá làm xong thì ok còn bây giờ thì khỏi hơi buồn, Khu này đường xá làm xong thì khá ok ạ. Khoảng 2020 Topaz Elite làm xong thì chắc bên này sẽ đông dân cư thôi. Vị trí nó thuận tiện di chuyển các khu vực trung tâm.
À còn bên khu đất kia em nghe bác VinCom vào chứ ko có phải Aeon ạ.
Mua bên này bây giờ thì khá buồn nhưng tương lai thì sẽ là khu phát triển đó ạ.
Cám ơn bác. Mà em mua để khoảng 3,4 năm nữa em mới ở bác . Em mua đất nên o day

• Like
Reactions: tikitudo