Hạng F
9/3/06
6.463
3.517
113
Sì Gòn
KIA Rio có ABS sao không, hầu như xe mới nào hiện nay tối thiểu cũng đều có. Mời bạn tham khảo thêm Mazda 2 về nội thất và độ an toàn
Vậy mà Rio MT ko có ABS đó bạn hiền
còn tại sao nó ko có thì hỏi anh Hải nhé

Tập Lái
12/8/15
36
8
8
Về cơ bản 2 dòng trên là xe của châu á. Một chiếc hàn, 1 chiếc nhật. về xu hướng cơ bản giống nhau chỉ khác là xe nhập với lắp ráp trong nước. Em chỉ tu vấn bác nên tìm hiểu thêm các dòng như Chevrolet hay những hãng khác để biết được sự an toàn tiện nghi và nhiều lựa chọn.
Bác hiểu biết nhiều quá "Về cơ bản 2 dòng trên là xe của châu á. Một chiếc hàn, 1 chiếc nhật"

Tập Lái
7/6/15
20
10
3
43
Chào bạn: MÌnh trước đây cũng đã đi thử các xe Accen, Rio, Fista, avante và cuối cùng mình chọn avante và đến giờ mình cũng thấy hài lòng. Chọn xe nào thì tùy sở thích của bạn, mua xe là để bảo vệ an toàn cho gia đình và thỏa đam mê xe hơi của mình nên sau này bán lại có mất giá cũng chả sao. Tính ra nó bảo vệ cho gđ trong mấy năm mà mất có mấy trăm thì cũng đáng. Nên mình khuyên bạn thích con nào là múc con đó, khỏi lăn tăn làm gì.

• Like
Reactions: tuanbuivt
Hạng B1
13/8/15
86
117
33
36
Mazda 2 sedan , đầy đủ tính năng an toàn abs, phanh điện tử, cân bằng điện tử, 2 túi khí, 4 thắng đĩa, nội thất đẹp, bác tham khảo hết đi, đợt em cũng coi hết các dòng trên dưới 600tr, em đã chọn mazda 2

• Like
Reactions: Kimnguu
Hạng B2
6/9/15
144
87
28
45
Về cơ bản 2 dòng trên là xe của châu á. Một chiếc hàn, 1 chiếc nhật. về xu hướng cơ bản giống nhau chỉ khác là xe nhập với lắp ráp trong nước. Em chỉ tu vấn bác nên tìm hiểu thêm các dòng như Chevrolet hay những hãng khác để biết được sự an toàn tiện nghi và nhiều lựa chọn.
Xe nào của Nhật vậy bác..?

Hạng B2
30/5/15
170
31
28
40
chiếc nào của nhật hả bác