Hạng B2
5/11/05
179
24
18
RE: Tư van ma`u sơn xe Dylan

Neu bac son mau den thi bac phai son luon cai nien banh xe thanh mau den !!! Bac dem ra bon tho no bao dam voi bac 100% la den toan bo ma ko con thay mau do ben trong dau , neu bac son luon lai gian nhua va moi thu thi gia la 1t7 hoan tat luon do

Hạng B2
25/4/05
211
1
16
38
Mazda Cộng Hòa

Nếu bác chịu chơi thì đem xi crom nguyên con,giá thì em ko biết nh­ung em thấy chiếc nuovo chơi xi nguyên dàn mủ ròi!em biết có chõ đổi màu tay ga khoảng 1t2 trên đường phạm viết chánh.

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: humer1

Nếu bác chịu chơi thì đem xi crom nguyên con,giá thì em ko biết nh­ung em thấy chiếc nuovo chơi xi nguyên dàn mủ ròi!em biết có chõ đổi màu tay ga khoảng 1t2 trên đường phạm viết chánh.
XI CROM HẢ NGHE HAY ĐẤY NHƯNG XIN GIẤY THÌ NÓ GHI MẦU GÌ VẬY BÁC HIHI.RẺ THÌ TẤT NHIÊN LÀ KHÓAI RỒI NHƯNG MÀ KO BIẾT CHẤT LƯỢNG SƠN NHƯ THẾ NÀO,TẠI LẦN TRƯỚC THẰNG BẠN EM ĐI SƠN LẠI 1 BÊN MỚI CÓ 2 THÁNG MÀ BÂY GIỜ BÊN SƠN ZIN THÌ BÓNG LÒANG MÀ BÊN SƠN LẠI THÌ MỜ LU NHÌN XẤU TỆ

Hạng B1
27/7/05
58
0
0

bác thử vào đây xem thử xem http://www.hondascooter.mundoserver.org/phpBB2/viewtopic.php?t=89
tốt nhất là bác dán decal thôi, cộng thêm mấy cái sticker nữa là đủ. decal nếu thiết kế theo style ( bác tự làm là tôt nhât, hoặc tham khảo rồi làm theo ) thì cũng rất đẹp.theo ý em thì tốt nhất là kô thay đổi màu sơn xe khác với đăng ký. cùng lắm thì nếu đăng ký ghi màu xanh thì mình có thể sơn thành xanh lá hay xanh nước biển.Đổi màu mà kô đăng ký lại lúc bán xe cũng rắc rối lắm chứ đừng nói gì đến mấy chú ***.

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

bác sơn màu vàng giống xe em nè đẹp ngất ngây luôn:D
Tư van ma`u sơn xe Dylan

Tư van ma`u sơn xe Dylan

Tư van ma`u sơn xe Dylan

Tư van ma`u sơn xe Dylan

Tư van ma`u sơn xe Dylan