Hạng B2
5/11/05
179
24
18
Cac bac lam on cho em hoi mot phat , em hien dang di con Dylan bac , Tet nay em muon son lai xe de an Tet ma chua biet chon mau nao ? Bac nao co the giup em tu van xem mau nao la hot va dep nhat hien nay khong ?

Xin cam on chuc cac bac an Tet dzui dze

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Tư van ma`u sơn xe Dylan

Em tư vấn cho bác nhá.
Thứ nhất bác nên bỏ dấu tiếng Việt nếu không bài bác sẽ đi vào dĩ vãng.
Thứ hai bác nên sơn màu đen, như font chữ bác pót í, ấn tượng phết.:D:D:D

Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93

Bác không nên sơn,vì ở đây có nhiều chỗ ẹ lắm.Bác đổi giàn nhựa mới hay hơn.Em có thằng bạn cũng đổi,bù thêm 500$.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Màu da cam + màu trắng la răng .

Hạng B2
25/10/05
167
43
28
48
TP.HoChiMinh
google.com.vn

Bác sơn làm giề,ra tiệm dán đề can (đường Trần Quang Khải)muốn dán màu gì bảo họ dán cho 200k khi không thích nữa bóc ra,Bác mà sơn màu khác thì e khi gặp các chú *** thì cũng toi vài trăm K (vnd)Bác chú ý dán decan màu nguyên chiếc cũng bị đấy nhé!,hoặc Bác có thời gian làm thủ tục xin đổi màu xe thì không sao (tuy nhiên rất phức tạp và lâu),vài ý cùng Bác,ah nếu Bác thích màu thì chơi màu trắng đen dán kiểu 101 chú chó đốm ý cho sành điệu (năm tới là năm tuất mà lị!!!)

Hạng B2
5/11/05
179
24
18

Nhung ma bac oi , dan decal vo nhin biet lien , xau lam , neu ma dan decal chac chi dan duoc mau den san thoi ko choi duoc mau nao nua ca

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: vioswhite

màu vàng, he he ... :):)
hé...hé...hé... đúng đấy , em mới nhìn cái topic là đã nghĩ là nên góp ý cho bác dylan này làm quả màu vàng cho nó chảnh lun ( mà phaie là vàng chóe đấy thì nó mới bắt mắt ):D

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: namquocphat

Bác sơn làm giề,ra tiệm dán đề can (đường Trần Quang Khải)muốn dán màu gì bảo họ dán cho 200k khi không thích nữa bóc ra,Bác mà sơn màu khác thì e khi gặp các chú *** thì cũng toi vài trăm K (vnd)Bác chú ý dán decan màu nguyên chiếc cũng bị đấy nhé!,hoặc Bác có thời gian làm thủ tục xin đổi màu xe thì không sao (tuy nhiên rất phức tạp và lâu),vài ý cùng Bác,ah nếu Bác thích màu thì chơi màu trắng đen dán kiểu 101 chú chó đốm ý cho sành điệu (năm tới là năm tuất mà lị!!!)
dán xấu lắm bác ơi,em cũng đang muốn sơn con màu đỏ của em thành màu đen nhưng có 2 cái phiền:
thứ nhất:sơn dàn mủ bên ngòai màu đen nhưng bên trong vẫn là màu đỏ=>nhìn kì quái lắm ko biết nó có đổi màu được ở lớp trong ko và giá bao nhiêu.
thứ 2 : phải đi đăng ký lại màu sơn cái khỏan này là em oải nhất