Hạng C
29/5/14
990
2.921
93
43
em định mở cây xăng :3duongbia:. Nhưng lên đây thâm khảo qua các STT của các bạc em thấy nản dần:3ddaomat:. Chắc em không dám đầu tư vào đây nữa
Tình hình giờ bác biết rồi đây, giá dầu thế giới xuống rất thấp , hôm nay bác nhập hàng ngày mai lỗ vài trăm 1 lít như chơi !

Hạng B2
11/9/13
230
130
43
Tình hình giờ bác biết rồi đây, giá dầu thế giới xuống rất thấp , hôm nay bác nhập hàng ngày mai lỗ vài trăm 1 lít như chơi !
nhưng quan trọng giá dầu trong nước không thả nổi như thị trường quốc tế , mặc kệ giá dầu thế giới xuống , các bố cứ tăng hay giảm là quyền các vị :D . cơ chế là thế rồi . vấn đề rủi ro về giá ko đáng lo ngại bằng vấn đề nguồn dầu nhập và mặt bằng .

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
nhưng quan trọng giá dầu trong nước không thả nổi như thị trường quốc tế , mặc kệ giá dầu thế giới xuống , các bố cứ tăng hay giảm là quyền các vị :D . cơ chế là thế rồi . vấn đề rủi ro về giá ko đáng lo ngại bằng vấn đề nguồn dầu nhập và mặt bằng .
Đúng rồi, ở VN luôn có quyền tự quyết.

• Like
Reactions: HoangPhucUK
Hạng B2
11/9/13
230
130
43
sẵn đây em cò luôn xăng dầu , bác nào làm xăng dầu hoặc có ai làm xăng dầu , liên hê em :D , bảo đăm giá rê nhất thị trường .

• Like
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Cây xăng góc này ngon. Mà khu này nhiều đại gia xăng dầu mà bác, gõ cửa 6 Tàng, 2 Phát xem sao, hay ông Sơn Mì nhà gần đó, em nghĩ giá hợp lý mấy cha này hốt liền.

Tập Lái
26/11/15
0
2
2
27
mà bây giờ ăn chênh lệch xăng dầu cao ko các bác và mở mooyj cây xăng hết khoang bao nhiêu ạ ( cây xăng hai hoạc ư ba tru ạ)

• Like
Hạng B2
11/9/13
230
130
43
mà bây giờ ăn chênh lệch xăng dầu cao ko các bác và mở mooyj cây xăng hết khoang bao nhiêu ạ ( cây xăng hai hoạc ư ba tru ạ)
cũng như câu nói ở trên , có vị trí tốt , làm time đầu ít khách nhưng time sau sẽ tăng dần đều , nói chung khách đổ xăng theo thói quen và vị trí đi lại thuận tiện . KO bác nghiên cứu làm mua giới xăng dầu cũng ok , tiền tươi thóc thật nhanh gọn

• Like
Tập Lái
26/8/08
2
4
3
chưa thấy bác trả lời
Hiện mình đang có nguồn xăng dầu giá tốt, ae nào có nhu cầu thì inbox nhé
Hiện nay mình đang tìm cây xăng cho thuê tại tphcm, Bình Dương, Đồng nai, và các bãi xe tải, xe cont để đầu tư trạm dầu nội bộ, ae nào biết xin chỉ dùm, có hậu tạ.

• Like
Reactions: mrlee85