Tập Lái
7/3/05
27
1
1
@cuong007
Bác pm giúp giá bản 2.5Q này giảm tối đa dc bao nhiêu vậy và chổ mua xe luôn? Em cũng đình mua xe trước tết nhưng sales toy nó làm giá wá chỉ giảm 50 chai mà không tặng thêm phụ kiện gì nên cũng đang chờ.
Mong tin Bác!

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.305
113
Éo lên nắp cameda ở hãng, ló Đắc Bỏ bu. Hãng ló hay lói nắp ở ngoài cháy se là không chịu trách nhiệm. Cháy cháy ccc. Ló dụ đấy. Da ngoài TBT Q5 mà nắp. Có cameda de an toàn hơn nhiều.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
og_saigon nói:
Cruise control 2.5Q cũng vẫn chưa có. Bản 2.5Q có nội thất đen, màn sáo chỉnh điện, tay lái chỉnh điện, lưng ghế sau chỉnh điện, bộ nút điều khiển nhiệt độ và âm thanh từ ghế sau (cũng ít khi xài tới), máy lạnh 3 vùng độc lập...đường trường e chạy có khi lên tới 16-17km/lit. Xe chạy rất đầm và chân ga khá nhạy, qua mặt rất ngọt. Có cái là gầm khá thấp, có vẻ như thấp hơn các sedan khác nên khi qua gờ hoặc leo lề cần phải từ từ nhe Bác.
Sao bác chạy nó uống xăng dữ vậy bác :D
Để lấy xe xong em test thử. Hihi
Cho em hỏi thêm có nên lắp camera de trong hãng luôn không? hay ra ngoài làm?
[/quote]
Bác đọc kỹ lại về độ ăn uống của em nó nhé. 16km/l = 6.2l/100km. Lúc trước e chạy Forte 1.6 mà hao hơn 2.5Q cho đường trường đó Bác. Camera de e deal với đại lý gắn khuyến mãi free luôn. Lúc này Bác mua chỉ còn 10% trước bạ nên rẻ hơn lúc e lấy khoản 50 chai đó.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
truonghd nói:
Chơi bản Q luôn, còn cái CC thì xe e đã có, chỉ tốn có bình xăng thôi
Tết về quê chạy phê thiệt ( e tự sướng phát )
Bác đang sướng về quyết định sáng suốt của mình? So với vợ cũ Forte Bác cảm nhận thế nào về tiện nghi và cảm giác lái?

Hạng B2
6/6/09
182
61
28
og_saigon nói:
Bác đọc kỹ lại về độ ăn uống của em nó nhé. 16km/l = 6.2l/100km. Lúc trước e chạy Forte 1.6 mà hao hơn 2.5Q cho đường trường đó Bác. Camera de e deal với đại lý gắn khuyến mãi free luôn. Lúc này Bác mua chỉ còn 10% trước bạ nên rẻ hơn lúc e lấy khoản 50 chai đó.
Em đọc nhanh quá nên nhầm. Sorry bác!
Bác cho em hỏi hãng khuyến mãi cho em dán phim cách nhiệt toàn xe nhưng là hiệu Sunteck Mỹ, em thấy hiệu lạ quá, họ nói bảo hành 10 năm nhưng ko biết xài tốt không? Gía dán trọn chiếc xe nếu trả tiền là 7.48 triệu. Em có nên thương lượng bù thêm tiền dán loại Huper Optik cao cấp của Đức giá 8.8 triệu không nhỉ?

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
og_saigon nói:
truonghd nói:
Bác đang sướng về quyết định sáng suốt của mình? So với vợ cũ Forte Bác cảm nhận thế nào về tiện nghi và cảm giác lái?

E đang làm chuyến test xe đi Huế nè
Mùng 1 2h30 e chạy tới Sông Cầu nghĩ lại 3h, xong tới Huế 22h30,
Giờ e đang trên đường về lại , tới Phan Thiết rồi, cảm giác là quá phê
Từ SG - Huế 1050km đỗ 2t4 tiền xăng, nhờ có CC nên đỡ mệt đường vào
Vì lúc ra k có xxx nên e tìan 100/120

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
cuong007 nói:
truonghd nói:
Cờ rui cầng tron độ được cho 2.5Q chưa bác? Độ đẹp luôn đó bác? Bác biết chỗ nào ở HCM độ đẹp chỉ em với. Hihi

Đc rồi bác , rất phê, giá chỉ bằng 1 bình xăng thôi

Hạng B2
6/6/09
182
61
28
truonghd nói:
cuong007 nói:
truonghd nói:
Cờ rui cầng tron độ được cho 2.5Q chưa bác? Độ đẹp luôn đó bác? Bác biết chỗ nào ở HCM độ đẹp chỉ em với. Hihi

Đc rồi bác , rất phê, giá chỉ bằng 1 bình xăng thôi
Vậy bác cho em xin địa chỉ uy tín ở HCM để em gắn. hihi!
Camera de em làm luôn ở hãng rồi ~4.7 triệu. ~.~