Hạng B2
8/9/18
470
320
68
36
e mới bán căn HP1 của em xong, giá mềm, 85m2 giá chưa đc 2 tỷ nữa, bác thớt xuống đó coi đi, sổ rồi, rộng rãi thoáng mát. vay ngân hàng nào cũng dễ.

Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
Sunview Town ngay ngã 4 Bình Phước, bác đi làm cực kỳ thuận tiện, đầy đủ tiện ích, giá 2PN+2WC tầm 1.8 - 2.1 tỷ. Đã có sổ, vay cao luôn. Thang máy xịn cực tốt đó bác, hệ thống báo cháy tuyệt vời, bảo vệ cực tốt, nhiều người nước ngoài chuyên gia khu vực Bình Dương về ở, đi làm thuận tiện, đi siêu thị thì Gigamall hoặc Aeon Bình Dương, Emart Gò Vấp, lên sân bay cũng gần, lên bến xe miền đông cũng gần.

• Haha
Reactions: metallizz
Tập Lái
23/4/18
18
43
13
39
e mới bán căn HP1 của em xong, giá mềm, 85m2 giá chưa đc 2 tỷ nữa, bác thớt xuống đó coi đi, sổ rồi, rộng rãi thoáng mát. vay ngân hàng nào cũng dễ.
em cũng đang tìm hiểu mua căn hộ HP1, bác có quen sales nào uy tín cho em xin contact được ko? Thanks!

Tập Lái
8/8/07
12
4
3
HP1 là chung cư nào ah bác? Em cũng quan tâm y như chủ thớt, đi làm ở Nguyễn Trọng Tuyển Q. PN.

Có tham khảo Vstar Q7 rồi, thích nhưng xa quá :(.

Hạng B2
8/9/18
470
320
68
36
em cũng đang tìm hiểu mua căn hộ HP1, bác có quen sales nào uy tín cho em xin contact được ko? Thanks!
sàn ngay dưới chân căn hộ, lúc mua lúc bán cho thuê đều nhờ cô gái tên Hoa, bác cứ vào đó mà hỏ.

Tập Lái
14/8/17
22
14
3
Hồ Chí Minh
Một số chung cư chưa có sổ mà có hợp đồng mua bán vẫn có thể vay ngân hàng được, gợi ý để bạn có thể mở rộng phạm vi tìm kiếm :)

• Like
Reactions: He2019
Tập Lái
6/4/19
10
4
1
Bác thảm khảo thử phú gia hưng phường 15 gò vấp xem. Case của bác giống bạn em và cọc bên đó 2 tuần trước rồi. T7 này làm tân gia. Khu đó hẻm cụt nhưng yên tĩnh và mát mẽ phù hợp an cư lạc nghiệp.
Có 1 chị chủ hay Sales mình không không nhớ có chào khu này. Tks bác. để mình lục lại tin nhắn xem. Giá mình đưa ra thì chỉ có chung cư cũ hoặc OT thôi. OT thì mình không ưng. Còn đi xa thì mình mệt mỏi với các thể loại kẹt xe với ngập nước trên đường đi làm.

• Like
Reactions: David Tèo Là Tui
Tập Lái
6/4/19
10
4
1
HP1 là chung cư nào ah bác? Em cũng quan tâm y như chủ thớt, đi làm ở Nguyễn Trọng Tuyển Q. PN.

Có tham khảo Vstar Q7 rồi, thích nhưng xa quá :(.
Mình cũng thích khu đó, xây chắc chắn yên tĩnh mà nghĩ cảnh lội đi làm thấy quá ớn.