xrk confirmed
Hạng B2
3/1/13
107
360
63
Em nghe bạn em bảo thấy xe bê tông xe ben con hổ tập kết qua bìnnh khánh nhiều lắm. Xây cầu hay xây cái gì vậy có bác nào biết ko ạ

Chắc xây cầu đường cho cao tốc Bến Lức-Long Thành thôi bác, bên đó có 2 cây cầu rất lớn vắt qua Cần Giờ tuy nhiên không có đường xuống, nghe bảo bọn Tây không muốn cho xuống vì Cần Giờ là khu dự trữ sinh quyển thế giới, sợ bị ảnh hưởng. Đường lên cao tốc ở địa bàn HCM có 2 chỗ thì 1 nằm ở khu Nguyễn Văn Tạo nên sau này cao tốc xong, từ khu này đi Đông hay Tây đều nhanh, chắc cũng sẽ phát triển như khu bên Q9, em thấy rất tiềm năng.
Từ bên khu Cotec các kiểu qua đường dẫn cũng tầm 2km thôi, lại sắp có đường thông ở cái cống Rạch Môn gì đó nữa nên sẽ rất gần.

xrk confirmed
Hạng B2
3/1/13
107
360
63
Đất bên Cotec, hiện tại bao nhiêu triệu / mét vuông vậy bác?

Ngay sau Tết lúc em đi xem thì khoảng 14/14.5. Giờ bao nhiêu em không rõ nhưng lên khá nhanh. Ngay trước Tết bên khu Phú Xuân-VPH em có hỏi thì 11,12. Sau đó vọt lên 15,16 luôn mà không có hàng, khách đầu tư đi lùng quá trời, em nghĩ bà con chốt lời bên khu Đông qua (em có ghé mấy vp nhà đất bên đó hỏi).

• Like
Reactions: selene and gremount
Hạng B1
23/6/16
66
89
18
50
Minh lonh =
Ngay sau Tết lúc em đi xem thì khoảng 14/14.5. Giờ bao nhiêu em không rõ nhưng lên khá nhanh. Ngay trước Tết bên khu Phú Xuân-VPH em có hỏi thì 11,12. Sau đó vọt lên 15,16 luôn mà không có hàng, khách đầu tư đi lùng quá trời, em nghĩ bà con chốt lời bên khu Đông qua (em có ghé mấy vp nhà đất bên đó hỏi).
Minh long _ hong linh 17tr=20tr

• Like
Reactions: skywater and selene
Tập Lái
20/4/17
0
54
13

Cám ơn bạn, giá lên cao quá. Mình cũng định mua một miếng nhỏ nhỏ bên này. Đang còn phân vân.

Tập Lái
9/5/11
1
5
4
Mình có lô Phú Xuân - Vạn Hưng Phú, lô C17, diện tích 7x22, mình đang cần tiền nên muốn bán. Mình là chính chủ, ai quan tâm thì inbox nhé ! xin cám ơn.

• Like
Reactions: mebomsg
Hạng B2
18/3/09
127
97
28
Mình có lô Phú Xuân - Vạn Hưng Phú, lô C17, diện tích 7x22, mình đang cần tiền nên muốn bán. Mình là chính chủ, ai quan tâm thì inbox nhé ! xin cám ơn.
Giá bao nhieu vậy bác

Tập Lái
18/1/16
18
10
3
36
Bác PM cái giá nhé