Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Bác so sánh điều mà ai cũng biết thế kakaka .... Bác chủ không ở SG/HN thì sợ gì xe to ...
Em ở HN và gần như chỉ đi ôtô,cũng ko thấy bất tiện gì hơn so với thời chạy sedan. Thật ra giờ HN tắc quá, cứ xếp hàng mà nhích thôi. Morning đi được thì em đi được, còn morning mà chịu thì em cũng chịu :D

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Xe này có 1 nhược điểm em đang đi là chở bầu thì bầu rên rỉ bên tai.....

Thích công nghệ nhiều và máy mạnh hầm hố thì cứ phang em ấy thôi, nhược điểm ít có thể thay thế bằng option ở ngoài thị trường nhiều, nhưng chi phí đầu tư cũng đi chung cái nhiều ưu điểm đó là rất tốn tiền
Còn bác thích đi hợp lý và đáp ứng đủ nhu cầu thôi thì còn nhiều dòng khác để bác tìm hiểu
Em từng làm Ford và giờ là Toy nên cũng có đôi chút cảm nhận, giao lưu trao đổi so sánh xe thì gọi em tám chơi: 0903822005

Hạng B2
27/10/15
161
91
28
36
Bình dương
nhược điểm là dùng cái chìa khóa cơ chứ không phải start stop. đêm tối mò vào xe ko có đèn đóm gì cả. phải mò mò để mà ĐÚT vào nhé bác. :))
Người chưa có ranger cho hay.
Bác mở cửa là đèn sáng choang cả trong xe nhé

Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Nhược điểm là nó chỉ có 5 chỗ, không cho chở người trên thùng hàng, làm e phải đi mua Sò, do chở gia đình có lúc lên 8 người.

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Em cũng thấy thế, chạy con WT nhưng bản 2.2 đi 4 ngày Tây Bắc em thấy ko sướng bằng chạy Hilux 3.0 bản số sàn. Nhưng đi trong phố nhiều thì WT ngon hơn.
Nav EL của bác tiếng máy có ồn lắm ko? So với hilux thế nào bác?
Cảm giác cách âm bánh xe và bên ngoài tốt hơn hilux, cửa đóng sướng hơn hilux, máy ồn ngang hilux. Được cái đi êm như tủn, ko bị nảy tưng tưng như xài nhíp. Số tự động 7 cấp máy dầu chạy đường dài phê lòi. Nhưng chạy dưới 40 máy gầm gừ khó chịu