Theo các bác em nên mua xe gì ?

• Toyota Fortuner 2.7V 4x4 AT

Bình chọn: 67 26,1%
  • Hyundai SantaFe máy dầu Full

Bình chọn: 190 73,9%

• Total voters
    257
Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
Hic, em mới rước con San máy dầu mà bạn bè ai cũng bảo ngu sao ko chờ Fof tủn, đắng mề quá các bác ạ.
Với kinh nghiệm chạy rất nhiều xe các loại giờ thì em rất . . . Hối hận vì. .

Không có tnền để mua nó sớm hơn :D

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Bác thấy bản 7 chỗ của Santa FE đời 2017 chưa, bác mà thấy rồi thì không bao giờ nghĩ tới For. Mà Ko biết là Hyundai VN có bản 7 chỗ ko nữa.
Chưa từng thích xe Hyundai, nhưng San 7 chỗ thì đẹp và có cảm tình :)))
1 bác trong hội SF Hà Nội đã có bản 7 chỗ giống bên Mỹ rồi nha bác, đẹp vãi nồi. Còn bản TC full đang bán ở VN giống bản sport của bên Mẽo nhé

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
santafe Option thì tận răng rồi, bác xác định là chiếc xe phục vụ bác hay bác phục vụ chiếc xe...bác có suy nghĩ giữ giá bán lại thì nên mua thánh Toy đi nhé.

riêng cá nhân em, em chọn san, san dầu, chạy sẽ tiết kiệm tài chính, san chạy cũng khỏe, san thuộc thiết kế cho gia đình, cửa gió ở ba dãy hàng ghế, làm mát nhanh trong xe vào mùa nóng, option nhiều, cửa sổ trời, chức năng nhiều, lazang san 19 in, vô lăn rất nhẹ, bác có thể lái thử, ...

Bác thấy bản 7 chỗ của Santa FE đời 2017 chưa, bác mà thấy rồi thì không bao giờ nghĩ tới For. Mà Ko biết là Hyundai VN có bản 7 chỗ ko nữa.
Chưa từng thích xe Hyundai, nhưng San 7 chỗ thì đẹp và có cảm tình :)))
hiện tại các đại lý đang bán santa fe 2016, lắp ráp tại việt nam ,do thành công lắp ráp, máy móc, linh kiện vẫn nhập hết về từ hàn, santa fe là dòng xe 7 chỗ, hiện tại chưa có thông tin gì về santa fe 2017, mà santa fe 2017 có ra thì chỉ thay đổi sơ về đèn , lặt vặt thôi, tại cách 3 năm santa mới thay đổi santa fe toàn diện,..ý em thế, mấy bác đừng ném đá em nha,.hihi

Hạng C
12/8/16
729
592
93
32
santafe Option thì tận răng rồi, bác xác định là chiếc xe phục vụ bác hay bác phục vụ chiếc xe...bác có suy nghĩ giữ giá bán lại thì nên mua thánh Toy đi nhé.
con fortuner cao nhất này rớt giá kinh lắm

Tập Lái
9/3/16
37
19
8
37
View attachment 592483
Em đang định lấy xe Hyundai SantaFe bản full máy dầu thì có thông tin Toyota Fortuner ra mắt. Em bị phân vân nhưng cảm thấy máy xăng trên Fortuner không hiệu quả và tiết kiệm như máy dầu của Hyundai, trong khi option của SantaFe thì tới nóc luôn, mà Fe cũng giữ giá không kém xe Toyota. Theo các bác em nên chọn xe nào đây ?[pagebreak][/pagebreak]
Bác cho em biết nhu cầu bác sử dụng ntn địa hình hay đi và số người hay ngồi, và có thường đi xa hay k