Hạng C
10/8/20
518
952
93
Soloto MT 2020 mới tinh giá trên Bốnbanh lăn bánh biển tỉnh chưa đến 400 kìa bác. Nếu bác không quá quan tâm option thì đây là lựa chọn hợp lý, xe mới yên tâm 3 5 năm không lo lắng hỏng hóc như xe cũ qua chủ không rõ nguồn gốc ra sao. Nếu hay về quê nữa mà đường bằng không nói chi, nếu dốc nhiều cũng nên chọn xe máy khỏe chút. Máy nhỏ leo đèo đuối.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Fadil thẳng tiến anh ơi, xe mới luôn cho yên tâm. Vài năm nữa VInfast hot lên, bán lại có khi lời tiền khấu hao

• Haha
Reactions: Anhhaiotosg
Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Tốn hơn nhiều lắm không bác
Rio AT mà đi đường thành phố thì không dưới 9L nhé bác. Soluto ra sau nên chắc có đỡ hơn đôi chút, nhưng nói chung máy Kappa+hộp số 4 cấp thì xác định là hao xăng. Được cái xe KIA thì phụ tùng đầy đủ, nếu chọn soluto thì được cái xe gần như mới, đi đỡ lo.
Còn không thì bác có thể tìm đến Attrage 2018 như mấy bác ở trên có nói. Đi con này thì nên tham gia các hội nhóm để biết nhiều kinh nghiệm và chủ động hơn về nguồn phụ tùng giá mềm (hơn trong hãng) khi cần. Con này thì đặc trưng của nó là máy yếu (lục kéo yếu) và cực kỳ tiết kiệm xăng. Có lần em đi 2 người, tính ra 100km đường trường (không phải cao tốc) hết có hơn 4L (bản CVT). Nhưng như em đã nói, lực kéo nó khá yếu, nên khi tăng tốc, lên dốc hay cần vượt xe, bác phải tính toán, để đảm bảo an toàn.

Hạng B1
10/7/14
81
49
28
40
400 thì Vios thôi, dù sao cũng đầy giá trị cốt lõi, to rộng ngồi thoải mái đi xa đỡ bí, mỏi, chạy mãi ko hỏng, thục dụng vô đối.