Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
Mua fadil hoặc lux, mảnh liệt tin thần Việt nha!!!

Hạng D
10/4/10
1.349
4.748
113
400 làm ngay con vios 2017 CVT. Không có gì để hư, ăn xăng thì ít, máy lạnh teo buri, lúc cần tiền ới cái có người lấy liền :p
quan trọng kiếm được không ? hay lái cò hốt hết rồi

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
quan trọng kiếm được không ? hay lái cò hốt hết rồi
400 mà 2017 thì có duyên lắm mới tìm dc,, Vios dù sao cũng ổn áp hơn mấy xe còn lại

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Rio AT mà đi đường thành phố thì không dưới 9L nhé bác. Soluto ra sau nên chắc có đỡ hơn đôi chút, nhưng nói chung máy Kappa+hộp số 4 cấp thì xác định là hao xăng. Được cái xe KIA thì phụ tùng đầy đủ, nếu chọn soluto thì được cái xe gần như mới, đi đỡ lo.
Còn không thì bác có thể tìm đến Attrage 2018 như mấy bác ở trên có nói. Đi con này thì nên tham gia các hội nhóm để biết nhiều kinh nghiệm và chủ động hơn về nguồn phụ tùng giá mềm (hơn trong hãng) khi cần. Con này thì đặc trưng của nó là máy yếu (lục kéo yếu) và cực kỳ tiết kiệm xăng. Có lần em đi 2 người, tính ra 100km đường trường (không phải cao tốc) hết có hơn 4L (bản CVT). Nhưng như em đã nói, lực kéo nó khá yếu, nên khi tăng tốc, lên dốc hay cần vượt xe, bác phải tính toán, để đảm bảo an toàn.

Đầu 2019 mình bán Attrage CVT cho bạn kia, đó là chiếc xe đầu tiên của mình. Theo như lời bạn ấy nói thì xe mình đi bốc hơn xe đồng nghiệp của bản (anh kia cũng trong hội Attrage và là người giới thiệu bạn ấy mua xe mình). Lúc ấy theo mình hiểu là xe nó học cách đạp ga của người lái. Mình chân to nên có lẽ cảm giác xe bốc hơn, còn bác nào chạy từ tốn thì xe nó cũng quen từ tốn như vậy. Xe có số B để leo đèo dốc khá ổn.

Hơn 3 năm rưỡi ôm Attrage thật nhiều kỷ niệm, cũng nhiều lần đi chơi chạy đủ 4-5 người và nhiều hành lý, lên rừng xuống biển đủ cả. Giữa 2018 có một chuyến road trip 10 ngày: SG-Buôn Mê Thuột-Pleiku-Gia Lai-Măng Đen-Đà Nẵng-Huế-Qui Nhơn-Điệp Sơn-Đà Lạt-SG.

Mới gần đây mình nghe có người nói Attrage CVT ra biển tầm 400 (tỉnh). Bác chủ tìm hiểu thử xem.

PS: mình chân to nên thống kê tầm 1400-1500vnđ/1 km. Các anh trong hội hay khoe chạy tầm 1000vnđ/1 km.

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
vừa với bác chủ đây ạ, lượn qua xem sao

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Đầu 2019 mình bán Attrage CVT cho bạn kia, đó là chiếc xe đầu tiên của mình. Theo như lời bạn ấy nói thì xe mình đi bốc hơn xe đồng nghiệp của bản (anh kia cũng trong hội Attrage và là người giới thiệu bạn ấy mua xe mình). Lúc ấy theo mình hiểu là xe nó học cách đạp ga của người lái. Mình chân to nên có lẽ cảm giác xe bốc hơn, còn bác nào chạy từ tốn thì xe nó cũng quen từ tốn như vậy. Xe có số B để leo đèo dốc khá ổn.

Hơn 3 năm rưỡi ôm Attrage thật nhiều kỷ niệm, cũng nhiều lần đi chơi chạy đủ 4-5 người và nhiều hành lý, lên rừng xuống biển đủ cả. Giữa 2018 có một chuyến road trip 10 ngày: SG-Buôn Mê Thuột-Pleiku-Gia Lai-Măng Đen-Đà Nẵng-Huế-Qui Nhơn-Điệp Sơn-Đà Lạt-SG.

Mới gần đây mình nghe có người nói Attrage CVT ra biển tầm 400 (tỉnh). Bác chủ tìm hiểu thử xem.

PS: mình chân to nên thống kê tầm 1400-1500vnđ/1 km. Các anh trong hội hay khoe chạy tầm 1000vnđ/1 km.
A chạy gì mà tới 10L/100km dữ thần vậy