Hạng B2
7/9/14
134
2.723
93
Sài Gòn
Spark LS ,LT động 1.2 vừa ra mắt đó bác . Em mời bác ghé qua showroom bên em ngắm nghía em nó luôn ạ :D

Sao em thấy spark mới ra đâu có tự đônng ltz đâu bác. Bác có thể cho em giá lăn bánh bản ltz vào inbox được không? Hộ khẩu Biên Hoà ah

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
Sao em thấy spark mới ra đâu có tự đônng ltz đâu bác. Bác có thể cho em giá lăn bánh bản ltz vào inbox được không? Hộ khẩu Biên Hoà ah
Spark mới nay ko có LTZ, chỉ có LT và LS thôi ạ, 2 bản số sàn nhưng option khác nhau. Động cơ đều là 1.2

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
Bác ấy ghi tắt em cứ tưởng tự động nên mới thắc mắc!
ko có j anh, nếu anh mún biết thực tế thì 27 này xe mới về tới đại lý. lên coi chi tiết tốt hơn nghe nói!
Trăm nghe ko bằng mắt thấy mà!

Hạng B1
29/11/10
88
38
18
Spark mới nay ko có LTZ, chỉ có LT và LS thôi ạ, 2 bản số sàn nhưng option khác nhau. Động cơ đều là 1.2
Tiêu hao nhiên liệu thế nào bác? Thay đổi gì đặc biệt ko hay chỉ nâng cấp động cơ?

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng B1
29/11/10
88
38
18
Anh em cho ý kiến thêm có nên mua ko với, mua xe maf ko cho thuê được thì chôn tiền vì lâu lâu mới đi, nếu mua thì xe nào dễ cho thuê? Phân vân quá...

Hạng B2
22/6/16
428
197
43
Anh em cho ý kiến thêm có nên mua ko với, mua xe maf ko cho thuê được thì chôn tiền vì lâu lâu mới đi, nếu mua thì xe nào dễ cho thuê? Phân vân quá...
Mình hay thuê i10, mirage giá 500k/ngày. Mấy xe lớn thì số tiền đầu tư lớn. Bạn thử tham khảo xem sao.

• Like
Reactions: toanda
Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
xin lỗi anh vì chậm trễ, hôm qua đi off với bên hội Cruze. Tiêu hao nhiên liệu tương đương bản cũ nhưng đc cái là khi anh tải nặng, đi đủ 5 người or leo đèo dốc khỏe máy hơn vì đông cơ lớn hơn. Máy ít ì và gào rú thì đỡ tốn nhiên liệu hơn những lúc như vậy. Còn đi lại trong nội ô bình thường thì ko khác biệt mấy, nếu anh mua đầu tư và đi ít thì lấy bản LS 1.0 đi
Tiêu hao nhiên liệu thế nào bác? Thay đổi gì đặc biệt ko hay chỉ nâng cấp động cơ?

• Like
Reactions: toanda