Tập Lái
5/1/17
11
11
3
37
Gần tết em tính mua chiếc xe, tiêu chí là 7 chỗ để đi gia đình và lâu lâu chạy dịch vụ xíu. Em có tầm 150tr đổ lại. Em thấy có người bán chiếc Fiat Doblo 2003 giá 95tr.
Kính xin các cao nhân giúp e
Giá đó mua dc ko ah ?
Xe có hay hư vặt khôg và dễ sửa chữa hay đồ thây thế như thế nào ah.
Loại xe này thì bao lâu phải đăng kiểm một lần ah?
Lần đâu mua xe nên e ko bít ji cả, rất mong các tiền bối giúp đỡ e. E xin cảm ơn thật nhiều và chúc mọi người một năm mới thành công.
E xin đính kèm ảnh
Tư vấn mua xe Fiat Doblo

#Tưvấn #Muaxe #Fiat #FiatDoblo #FiatDoblo2003

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Gần tết e tính mua chiếc xe, tiêu chí là 7 chỗ để đi gia đình và lâu lâu chạy dịch vụ xíu. E có tầm 150tr đổ lại. E thấy có người bán chiếc fiat doblo 2003 giá 95tr.
Kính xin các cao nhân giúp e
giá đó mua dc ko ah ?
Xe có hay hư vặt khôg và dễ sửa chữa hay đồ thây thế như thế nào ah.
Loại xe này thì bao lâu phải đăng kiểm một lần ah?
Lần đâu mua xe nên e ko bít ji cả, rất mong các tiền bối giúp đỡ e. E xin cảm ơn thật nhiều và chúc moii người một năm mới thành công.
E xin đính kèm ảnh
Xe còn bóng bẩy quá bác! máy 1.6 mà giá rẻ quá. Xe này 1 năm Dkiem 2 lần bác à

• Like
Reactions: Hoan0313
Tập Lái
5/1/17
11
11
3
37
Bác có biết chi phí khoảng bao nhiu khi chuyển giấy tờ khác tỉnh không ah. Mà xe này chạy ổn không ah

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bác có biết chi phí khoảng bao nhiu khi chuyển giấy tờ khác tỉnh không ah. Mà xe này chạy ổn không ah
Xe Doblo e k rành ạ. còn chi phí thì e k biết vì bác đâu có nói xe bs ở đâu, bác hộ khẩu ở đâu, bác muốn chuyển hồ sơ về đâu, nên e k biết đâu là đâu và k thể tư vấn bác được đâu!:3dcuoi:

• Like
Reactions: van_nang
Tập Lái
5/1/17
11
11
3
37
Xe Doblo e k rành ạ. còn chi phí thì e k biết vì bác đâu có nói xe bs ở đâu, bác hộ khẩu ở đâu, bác muốn chuyển hồ sơ về đâu, nên e k biết đâu là đâu và k thể tư vấn bác được đâu!:3dcuoi:
Biển số 76 và e ở bình phước ah. E muốn chuyển về bình phước thôi ah. Hihi gà rừng nên ko bít mong bác chỉ thêm

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Biển số 76 và e ở bình phước ah. E muốn chuyển về bình phước thôi ah. Hihi gà rừng nên ko bít mong bác chỉ thêm
vậy chỉ tốn gần 2 trẹo phí trước bạ với cả biển số thôi bác (Nếu tin nhau thì ghi số tiền mua bán trong hợp đồng giảm xuống, chừng 30tr thôi để Chi cục thuế áp mức thấp)

• Like
Reactions: Tazan
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Doblo mà giá này thì khuyên bác chân tình nên chọn Siena ED hoặc ELX nếu thật sự đam mê Fiat. Doblo muốn ngon phải từ 150tr trở lên, ko có gì rẻ mà ngon đâu bác. Hơn nữa Doblo là 1 trong những dòng xe khó của Fiat vì công nghệ điện cao cấp hơn cả Albea và Siena

Tập Lái
5/1/17
11
11
3
37
vậy chỉ tốn gần 2 trẹo phí trước bạ với cả biển số thôi bác (Nếu tin nhau thì ghi số tiền mua bán trong hợp đồng giảm xuống, chừng 30tr thôi để Chi cục thuế áp mức thấp)
Biển số hết 20tr phải ko bác

• Like
Tập Lái
5/1/17
11
11
3
37
Doblo mà giá này thì khuyên bác chân tình nên chọn Siena ED hoặc ELX nếu thật sự đam mê Fiat. Doblo muốn ngon phải từ 150tr trở lên, ko có gì rẻ mà ngon đâu bác. Hơn nữa Doblo là 1 trong những dòng xe khó của Fiat vì công nghệ điện cao cấp hơn cả Albea và Siena
Dạ nhà e đông người nên chọn 7 chỗ ah. E sẽ suy nghĩ về gợi ý của bác, cảm ơn bác nhiều

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Biển số hết 20tr phải ko bác
K phải 20tr mà là 2tr bác nhé. 7 chỗ mà giá tầm 150 chỉ có Mitsubishi Jolie bánh sơ cua gầm,đèn pha vuông, phun xăng thường, hao xăng tầm 11-13l/100Km đường trường, hoặc Pronto (nghe ngta nói Trung Quốc gắn mác Malysia). Hay bác lấy lại Jolie của e nè, e bán lấy tiền xài tết:)