Tập Lái
16/7/14
2
1
3
44
Bác nào tư vấn triệt để cho em con Ford Focus Trend và kèm theo giá sập sàn + khuyến mãi. Đang thích con này.
Tư vấn mua xe Ford Focus Trend

#Ford #Fordfocus #Fordfocustrend #Giáxefordfocustrend

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: NhaFordBT
Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Nhiều bác bán hàng mà quên mất chủ ngữ vị ngữ khi xưng hô với khách hàng nhỉ :(

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Các bác cho em hỏi,
Con FF4D2018 của em đang dùng màn hình Tesla 12.4 với Vietmap S1, khi đi ra đường trường em mới để ý, tốc độ báo trên màn hình Vietmap luôn cao hơn tốc độ báo trên taplo vô lăng tầm 3km.
Vậy cái nào là chuẩn ạ, mình có cần khắc phục không, và phải làm sao ạ?
Bác nào kinh nghiệm việc này tư vấn giúp em cái.
Thanks các bác!
P/s: do bởi lọng cọng 3km cmn này mà em vừa bị tuyt còi ở Định Quán (lỗi quá tốc độ 55/50), mất cho nó 5xị còn bị chê không biết điều), đau như chó táp vô háng ạ.

• Like
Reactions: Ba gác.
Tập Lái
25/11/16
22
9
3
Mấy bác cho em hỏi lắp Star Stop cho FFT ở đâu ah, giá cả thế nào, lắp xong Có ảnh hưởng gì đến bảo hành của hãng không. Cám ơn mấy bác

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Mấy bác cho em hỏi lắp Star Stop cho FFT ở đâu ah, giá cả thế nào, lắp xong Có ảnh hưởng gì đến bảo hành của hãng không. Cám ơn mấy bác
Cái Startstop đó đi chung với Smarkey đó bác, ngoài ADV nó đầy chỗ lắp, cũng nhiều loại giá, bác lặp 1 cái 6.5tr là xài đc ( theo em biết) của Taiwan.
Về việc bảo hành hãng thì em nghĩ bác nên tham khảo trc cách đi dây điện chỗ lắp, em có hỏi hãng trả lời cụ thể: lắp vào rất ok, không mất bảo hành nhưng phải hỏi kỹ bên lắp là đi dây nối thêm vào thì ok - tránh trường hợp các anh ko biết đi dây lại thì toi.
Chúc bác có cái Smartkey ngon

9/3/17
8
2
3
35
Các bác cho em hỏi,
Con FF4D2018 của em đang dùng màn hình Tesla 12.4 với Vietmap S1, khi đi ra đường trường em mới để ý, tốc độ báo trên màn hình Vietmap luôn cao hơn tốc độ báo trên taplo vô lăng tầm 3km.
Vậy cái nào là chuẩn ạ, mình có cần khắc phục không, và phải làm sao ạ?
Bác nào kinh nghiệm việc này tư vấn giúp em cái.
Thanks các bác!
P/s: do bởi lọng cọng 3km cmn này mà em vừa bị tuyt còi ở Định Quán (lỗi quá tốc độ 55/50), mất cho nó 5xị còn bị chê không biết điều), đau như chó táp vô háng ạ.
Theo mình là
Báo tốc độ trên Vietmaps là dựa vào phần mềm GPS đo dựa vào di chuyển trên maps
Báo tốc độ trên Taplo là thiết bị đo vật lý tốc độ vòng quay lăn bánh nên chính xác hơn bác ah.

Tập Lái
25/11/16
22
9
3
Cái Startstop đó đi chung với Smarkey đó bác, ngoài ADV nó đầy chỗ lắp, cũng nhiều loại giá, bác lặp 1 cái 6.5tr là xài đc ( theo em biết) của Taiwan.
Về việc bảo hành hãng thì em nghĩ bác nên tham khảo trc cách đi dây điện chỗ lắp, em có hỏi hãng trả lời cụ thể: lắp vào rất ok, không mất bảo hành nhưng phải hỏi kỹ bên lắp là đi dây nối thêm vào thì ok - tránh trường hợp các anh ko biết đi dây lại thì toi.
Chúc bác có cái Smartkey ngon
Cám ơn bác