Tập Lái
15/3/15
25
6
3
42
Tây Ninh
Theo mjnh nghi thi xe taxi hoang luong cung ok. Nguoi ta don dep sach se rui. Ve chay ao ao khoi sua.

Hạng B2
13/7/14
220
271
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Dạ tuỳ bác ơi. Mình chọn lựa kĩ máy móc hay lỡ mua xe tàn quá thì về sữa chữa hết máy móc cũng chưa vượt được 450. Nhưng theo e thấy thì trong tầm tiền đó thì không có lựa chọn khác ngoài taxi. Quan trọng là mình xem máy móc kĩ, dọn dẹp sạch sẽ. Chứ giờ làm ăn chẳng có nghề nào thu lời về liền được. Thay vì vay thêm mấy chục triệu mua G2006 thì e mua hoàn lương về lên form2008 cũng đẹp chán. Số tiền chênh lệch e nuôi e nó ăn ở đến khi e nó kiếm giúp mình thêm ít vốn, trong danh bạ mình có kha khá số điện thoại chạy dịch vụ thì mình đổi xe ngon hơn cũng không muộn.

• Like
Reactions: minhsi
Hạng B2
12/5/14
157
97
43
Detailing Vietnam
detailing.vn
Tình hình kd dv hiện nay khá khó khăn nếu như bạn không có sẵn mối quen, rất nhiều xe, nhưng khách thì giới hạn, cạnh tranh giá cả, chất lượng xe, cung cách phục vụ... mình cũng có xe 2014 nhưng tìm khách khá chật vật, lúc có khách thì tập trung vào 1 ngày, nhận cuốc dỡ, còn cuốc ngon đành phải giao cho người khác, còn lại có những ngày đt im re. Túm lại nếu muốn kd dv thì phải có mối, xe mới, bạn bè nhiều người làm nghề này cùng chia sẻ.
thấy nick bác số xe còn mới, bữa nào qua em cafe nhé. Em là kinh doanh dịch vụ

• Like
Reactions: 51A972xx