Hạng B1
10/2/17
67
41
18
38
Em ngoài lề xíu nha bác chủ
Hiện em sống ở vùng ven ở Đà Nẵng, có chỗ đậu đỗ xe, thu nhập vợ chồng tầm 25 triệu/ tháng (sau khi trừ chi phí bình quân tháng dư dc tầm 10 triệu)
Đoạn này bác làm cách nào hay thế?
Em 1vk 2 con như bác, ở cái tỉnh nghèo Kon Tum mà thu nhập 2 vc 25tr/tháng chắc vừa đủ

Hạng B2
10/7/19
341
331
64
33
Em ngoài lề xíu nha bác chủ
Hiện em sống ở vùng ven ở Đà Nẵng, có chỗ đậu đỗ xe, thu nhập vợ chồng tầm 25 triệu/ tháng (sau khi trừ chi phí bình quân tháng dư dc tầm 10 triệu)
Đoạn này bác làm cách nào hay thế?
Em 1vk 2 con như bác, ở cái tỉnh nghèo Kon Tum mà thu nhập 2 vc 25tr/tháng chắc vừa đủ
em thấy đâu có gì khó ạ. nếu ăn uống bt thì được mà bác
ở SG 15 tr còn sống được huống chi (chi phí sinh hoạt ko tính chuyện thuê nhà nha)

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Attrage là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình mình với tầm giá dưới 500 triệu, phù hợp với nhu cầu chạy ở nội đô. Xe rất thực dụng, ít hao xăng. Mình mua và dùng con Attrage như xe gắn máy luôn vì bên ngoài nó nhỏ gọn, ít bị chút ý nên đậu xe ở đâu cũng chẳng sợ ai "dòm ngó". Nó hay cái là bên ngoài thấy nhỏ, mà ngồi bên trong lại rất thoải mái. Cốp cũng rộng. Đi đường dài thì hơi chán, chứ chạy lanh quanh bán kính 50km đổi lại thì không có gì phàn nàn! Mua thôi!

• Like
Reactions: thằng nhà quê 2
Hạng D
24/4/17
1.910
1.539
138
34
Bạn nên mua hẳn soluto 1.4 at hoặc i10 4 máy... attrage đuôi xấu, 3 máy 1.2 yếu.... giá trị khi bán lại lỗ nhiều hơn hoặc mua vios lướt nhe mới ở salon uy tín tầm 500-520 đổ lại

Hạng D
8/4/12
2.382
7.532
113
Trong tầm tiền thì nó cũng ổn nhất rồi: bền bỉ, máy lạnh teo chuym, nhưng máy 3 xy lanh, 1.2L. 78HP, 100Nm thì ko thể đòi hỏi mạnh mẽ đc. Nếu là mình, mình sẽ chịu khó tìm xe lướt khoảng 2-3 năm, sẽ được xe mạnh mẽ rộng rãi hơn

• Like
Reactions: Hieu_LA and PMH82
Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Trong tầm tiền Mitsubishi Attrage chỉ có 4 em (xe mới):
- Mitsubishi Attrage
- Kia soluto
- Hyundai i10
- Kia morning
Bạn có 2 bé nhỏ, điều quan trọng nhất là 'RỘNG". Nên Mitsubishi Attrage là lựa chọn hợp lý số 1. Còn vụ yếu ga, lái chán.... thì bỏ qua đi. Tiền ít nên chỉ hít dc có thế.
Mình cũng mê xe này, nó rộng rãi & tiết kiệm xăng. Phù hợp với a e chạy xe gia đình có con nhỏ. Nhà có con nhỏ mỗi lần đi đâu phải tha cả valy đồ tụi nó + đồ chơi đi kèm -> nên Rộng là ưu tiên số 1, giá là ưu tiên số 2, các thứ còn lại có cũng dc,ko có cũng ko sao.

Bác này nói chuẩn. Có thằng em cũng đi Attrage được mấy năm, xe hơi ồn tí nhưng rộng nhất trong phân khúc, và cũng không hề yếu trong tầm giá. Máy lạnh ngon là một ưu điểm nữa. Mẫu mới ngoại thất bắt mắt hơn, đáng mua. Xe nhỏ vậy mà chở 7 (4 lớn, 3 thiếu nhi) chạy phà phà.

Hạng D
24/8/07
1.662
2.719
113
Bác này nói chuẩn. Có thằng em cũng đi Attrage được mấy năm, xe hơi ồn tí nhưng rộng nhất trong phân khúc, và cũng không hề yếu trong tầm giá. Máy lạnh ngon là một ưu điểm nữa. Mẫu mới ngoại thất bắt mắt hơn, đáng mua. Xe nhỏ vậy mà chở 7 (4 lớn, 3 thiếu nhi) chạy phà phà.
hơi khen quá, bản chất máy 1.2 xe yếu, phù hợp rêu rêu trong phố