Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Kiếm com Mazda6 2003-04 số sàng đi cũng hay. Thêm 2 3 chục.

Hạng C
3/12/19
723
2.029
93
Đồng nai
mua xe đi lòng vòng che mưa nắng vk con mà có bác khuyên nên mua SH =))
Nói chung xe tầm này hư hỏng cũng như xe máy thôi, bác chủ chịu khó tìm hiểu vs bảo quản kĩ kĩ xíu thì cũng chảng có vấn đề j, quan trọng là che mưa che nắng được :D

9/5/16
4.035
4.184
113
Bình Phước
Vậy tốt nhất nên tránh xa mấy anh taxi hả bác? E thấy xe dịch vụ thường rẻ hơn 3,4 chục triệu
taxi thì né ra, hoặc tránh xa, xe dùng để đi cày, cày chán hoàn lương bán thì có còn cái gì đâu. máy móc banh chành hết rồi. gầm bệ nát bươm. nội thất thì hôi hám...

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Vậy tốt nhất nên tránh xa mấy anh taxi hả bác? E thấy xe dịch vụ thường rẻ hơn 3,4 chục triệu
Bác nên nhớ, trên đời này không có cái gì gọi là "NGON, BỔ, RẺ" hết nhé bác! Đối với oto cũ lại càng không! Mà nó chỉ đúng câu "TIỀN NÀO CỦA NẤY" mà thôi!

Tập Lái
13/8/20
28
0
1
35
xe đời sâu quá khả năng nằm đường cao thôi bác, mà nó lựa cao tóc nằm thì chết dở, e từng dính e focus 2010 dừng ngay giữa đường,cũng may bữa đó cao tốc vắng, nghĩ lại lúc đó không tỉnh táo chắc bỏ xe chạy lấy người :D
Em chào bác ạ. Bác cho e hỏi chút. Focus hay lỗi hả bác? E cũng tầm tiền này đang nhắm focus 2008 MT ạ. :(

Hạng C
3/12/19
723
2.029
93
Đồng nai
Em chào bác ạ. Bác cho e hỏi chút. Focus hay lỗi hả bác? E cũng tầm tiền này đang nhắm focus 2008 MT ạ. :(
Em lấy xe ông anh đi công chuyện thôi, em nhầm đời 2010 , thực ra là 2008 AT.
Em bị ngộp xăng, đang chạy cao tốc thì lịm đi rồi tắt, đề lại nổ rồi lại lịm tắt. Phải kêu cứu hộ kéo về, 2 vk ck hôm đó hú vía, k dám đi xe ổng nữa luôn :D
Thấy ổng bảo sửa hết 4tr, e cũng k để ý lắm. Lỗi này chưa chắc là xe nào cũng bị nhưng mua xe đời sâu quá khuyên bác nên kiếm mấy con xe lành lành chút, con focus này chạy thì ngon mà k lành lắm đâu :D

• Like
Reactions: Nam Tran 1604
Tập Lái
13/8/20
28
0
1
35
Em lấy xe ông anh đi công chuyện thôi, em nhầm đời 2010 , thực ra là 2008 AT.
Em bị ngộp xăng, đang chạy cao tốc thì lịm đi rồi tắt, đề lại nổ rồi lại lịm tắt. Phải kêu cứu hộ kéo về, 2 vk ck hôm đó hú vía, k dám đi xe ổng nữa luôn :D
Thấy ổng bảo sửa hết 4tr, e cũng k để ý lắm. Lỗi này chưa chắc là xe nào cũng bị nhưng mua xe đời sâu quá khuyên bác nên kiếm mấy con xe lành lành chút, con focus này chạy thì ngon mà k lành lắm đâu :D
Em cảm ơn bác nhé.