Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
RE: tư vấn mua xe vios

@carcar : Altis option nhiều hơn vios bác à , rông rãi hơn , có cả ABS , AIRBAG ....! túm lại là bác ràng thêm chút nữa lấy Altis hay hơn!!

----------------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng B1
11/9/06
86
2
8

Vios 2004 màu ghi xanh ( TP.HCM ), mới 95%, nệm da , mâm đúc , TV ,DVD , xe gia đình sử dụng kỹ , giá 17.300 USD - ( trang muabanraovat ngày 25/12)

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Cách đây nửa năm, có bác Vioswhite chạy Vios đời 03, độ nhiều thứ mà bán có 15.5k thôi. Giá bây giờ phải rẻ hơn cách đây nửa năm chứ nhỉ?

PD

Hạng B2
13/5/04
213
0
0
Vietnam

Altis ngon hơn nhiều bác ơi. Giống như dream với DD 70 cc vậy đó. Ngoài option, máy thì gầm đầm chắc hơn rất nhiều. Mình cảm nhận sự khác biệt giữa Altís và Vios còn nhiều hơn giữa Altis và Camry.

Tập Lái
24/8/06
28
0
0

cảm ơn các bác nhiều, nhưng đọc vào thấy các bác tư vấn nhiều ý kiến nên cũng phân vân không kém, chẳng qua ông anh thích loại xe này nên nói nhờ tìm tư vấn hộ, riêng tôi thì không thích em này vì trật trội quá nhưng gia đình ông anh đang ưng ý với con xe này lắm nên chắc tôi nói ổng chơi luôn nhé, đừng hãm sự sung sướng của bác ấy lại vì lần đầu tiên chơi xe và cũng mới biết chạy nên xe nhỏ chạy dễ hơn đúng kô các bác?dĩ nhiên sẽ ráng nài nỉ xuốing thêm chút xíu là múc luôn, cảm ơn các bác nhiều nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

@carcar: vậy chúc bác mau có xe nhá !!

-----------------------------------------
I LOVE OS

dms
Hạng B1
2/11/06
99
0
0

Chán các bác quá. Người ta đang khát nước, đang hỏi có nên uống cốc nước này không thì các bác lại khuyên người ta là nên ăn cơm.
@Bác Carcar: Múc con đó đi, trả 17 hoặc hơn chút xíu

Hạng B2
23/10/06
178
2
16

Nếu bác đã xác định thích Vios rồi thì cứ theo ý bác mà mua bác ạ, giá cả thì mình phải tự quyết thôi, nhưng nếu Vios còn chắc chắn thì không có giá <17K đâu, tất nhiên nếu bác nào gặp người thực sự muốn bán và không quá căn ke về giá thì mua được rẻ hơn, các bác cứ đi tìm xe đi, giá cả không phải là vấn đề lớn nhất đâu, mua xe là phải hài lòng bác ạ, nếu có rẻ mà bác không hài lòng với cái xe đó thì dở lắm,
Chúc bác sớm mua được xe, em mấy hôm nay đi oto đi làm anh em trong cơ quan nhìn nể lắm, ...

dms
Hạng B1
2/11/06
99
0
0

Bác NdsThanh mua được Premacy rồi a?