Tập Lái
24/8/06
28
0
0
nhờ các bác tư vấn dùm, ông anh đang định mua con vios 10/2003 kêu giá 17400 usd, nói chung nhìn xe cũng còn cứng ,đồng hồ 27k? mâm đúc, táplô ốp gỗ, CD, khóa từ xa... cũng ko có gì nhiều lắm, các bác cho hỏi giá như vậy rước về được ko?

Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53
RE: tư vấn mua xe vios

sao Vios cũ bán đắt thế nhi>? năm đó mua xe làm gì đến giá này

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

chào bác!
bác ơi giá đó rất cao ! theo em thí tầm khoảng 15.000 thôi ! bác mua xe đừng chú ý tới mấy món đồ vặt ấy, quan trong là tình trạng xe còn tốt hay không ? máy móc còn êm không ? dàn gầm nhưa thế nào ? nôi thất ?...?
chúc bác mauco1xe đi tết nhá

-----------------------------------------------------
I LOVE OS

Tập Lái
19/1/05
35
0
0

Trích đoạn: khoa

chào bác!
bác ơi giá đó rất cao ! theo em thí tầm khoảng 15.000 thôi ! bác mua xe đừng chú ý tới mấy món đồ vặt ấy, quan trong là tình trạng xe còn tốt hay không ? máy móc còn êm không ? dàn gầm nhưa thế nào ? nôi thất ?...?

I LOVE OS
Bác tư vấn thế này thì khoảng 3 năm nữa bác ấy mới mua được xe,15k mua sao được Vios 2003

Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai

Trích đoạn: river7999

chào bác!

I LOVE OS
Bác tư vấn thế này thì khoảng 3 năm nữa bác ấy mới mua được xe,15k mua sao được Vios 2003

Sao lại kg chứ pác. Vậy vios lúc mua mới 2003 thì bao nhiêu?
Mua đc thôi. Mua xe thì đừng vội vàng chứ, vios là mất giá nhất trong dòng Toy mà.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

@carcar : nếu vios đó kêu giá 17.400 bác cố thêm khoảng 2000 nửa là bác có thể cưới em altis rùi đó ! Altis đời 2001 giá khoảng 19.500 trở xuống !:D

@peace : bác nói đún đó ! mua xe thì đừng có gấp ! mua xe vài trăm triệu chứ đâu phải mua xe vài triệu đâu !! :)

----------------------------------------------
I LOVE OS

dms
Hạng B1
2/11/06
99
0
0

Thưa các bác chuyện VIOS hay dở thế nào, tại sao VIOS đắt thế mọi người tranh luận mãi rồi. Bây giờ cũng chẳng nên cãi nhau thêm làm gì. Quan trọng là giá thị trường nó thế, bác mua đắt thì bán cũng đắt cơ mà.

Tóm lại @bác Carcar: Em thấy giá đó tạm được nếu thật sự chạy 27K. Theo em thì bác nên trả 17K là mua được

Hạng B2

chào bác!

I LOVE OS
Bác mà tư vấn giá kiểu này dễ bị ADMIN cho vào bến lắm đó nhé..... Giá ở Việt nam mình hiện tại nó thế.... Em nghĩ giá 17400 USD là giá mà người mua vag người bán gặp nhau chứ nếu bác qua GARA xiem thử coi..... Em cho các bác địa chỉ chạy ra tham khảo nhé.... NAMCHUNG AUTO.... Hện đang có 02 chiếc.... 01 đen 01 hoàng gia... Bác qua thử xem giá thế nào? nói nhỏ nhé >18000 USD đấy bác

@carcar
Bác xem kỹ xe.... Nếu chưa vội thì tìm thêm 2,3 cái nữa để so ssánh..... Nhưng chuyện này vào thời điểm này hơi khó.....vì chẳng thấy ai bán VIOS cả... nếu tìm mãi không được thì giá đó...... nếu bác đang máu chơi xe đi cho đỡ lạnh thì quất luôn......

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

chào các bác !
theo em thì giá Vios như vậy thì ráng 1 chút lấy em Altis 2001 sường hơn nhiều !!

----------------------------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Đúng rồi. Altis 1.8 lại rộng thoải mái, đảng cấp hơn nhiều chứ.
Bạn em vừa bán 1 em con ngon lắm có 300t.
Bác đừng mua Vios với giá đó.