Hạng B2
11/11/09
261
16.596
93
  • Anh Dũng thuê Milo nhà em một tuần , đảm bảo sạch bóng chuột . Milo đáp ứng đủ các tiêu chí của anh : ngoan, hiền, sạch sẽ ,không phá phách , ghét chuột như ghét thù.
  • Tuy nhiên, giá thuê có hơi cao .
  • con Sửa được 2 tháng, đi theo milo nên học được nhiều , rất lanh lợi . Tối tối nhìn 2 con đùa với nhau , thấy lòng nhẹ nhõm hẵn .!
  • P/s ; chờ 2 con đủ ký là em làm 7 món luôn . Măm măm !

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Laze nào xài ok Anh ý?

Bữa lâu em mua của 1 tay trên FB, giá 1,2tr (bao gồm cả cái tool để lắp vô giá súng).... tối thì bắn tầm 30m đổ lại ok. Còn đồ xịn hơn thì e ko biết, anh hỏi thử A Thầy Cúng xem.

• Like
Reactions: Chuột đồng 01
Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Em cũng khoái con lạp xưởng mà nghe đồn nó phá đồ hơi bị dữ.
phá kinh ng luôn anh ơi, vườn hoa ba em mà nó đào để bắt chuột mà tan nát hết, nhưng đc cái nhìn nó chạy lon ton vui lắm

• Like
Reactions: PKN
Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Bữa lâu em mua của 1 tay trên FB, giá 1,2tr (bao gồm cả cái tool để lắp vô giá súng).... tối thì bắn tầm 30m đổ lại ok. Còn đồ xịn hơn thì e ko biết, anh hỏi thử A Thầy Cúng xem.
Hắn rành lắm hử Anh?

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng B2
19/3/11
433
3.446
93
Bến Tre
Hiện giờ kho hàng sữa vinamil mình bị chuột cắn phá nhiều quá nên muốn nuôi 1 con chó hoặc con mèo giỏi bắt chuột nhưng chưa biết nuôi loại nào và mua ở đâu . Bác nào rành biết tư vấn giúp
A nuôi chó coi chừng sai lầm. Chưa bắt đc con nào thì nó xé tan nát mấy trăm thùng sữa khi bắt chuột rồi. Và chó bắt chuột tốt khi nuôi bầy đàn. Con dí con đào, con chụp.
Lời khuyên: nên nuôi mèo, có tiếng mèo thì chuột đi phân nữa và phần còn lại nó bắt sau.