Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Không chỉ camera mà là cả parking assistant system bác à. Nếu mở cửa bước ra ngoài, xe tự chạy vào chỗ đậu thì giá đó cũng xứng với đẳng cấp của Porsche.

Cái em quan tâm là cái bánh dự phòng. Hầu hết các hãng xem nó là trang bị tiêu chuẩn, sao Porsche lại xem nó như là lựa chọn thêm với giá hơn 11 củ?!!!
gạt tàn và thảm sàn còn bắt mua kìa bác :/, bánh dự phòng về Việt Nam! mua giá rẻ hơn k bác, đc thì em bỏ lun :)

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
@ Bác zezzy: Nếu về động năng thì chỉ có Macan S là đáp ứng được bài toán của bác thôi
Trong Option list bác nên thêm Air Suspension thì hết bài. Macan nhìn ngoài đẹp không tì vết
BRGS
em cũng nghĩ như bác, em nghe feedback nhiều ý kiến nói hệ thống treo Porsche cứng do là xe thể thao. thêm air suspension chắc sẽ êm hơn chút. có điều thêm 80 củ hơi chát 1 chút :D

Hạng B2
23/3/05
151
2
18
sydney
www.thanhtunggroup.vn
Porsche thì phải có treo khí nén không thì bà tưng lắm, Công nhận là đường Việt Nam S là chuẩn cơm mẹ nấu nhất, Có hai option rất hay là Chrono Pack và PTV Plus kể cả Sport Exhaust có nút tắt bật cũng hay
em cũng nghĩ như bác, em nghe feedback nhiều ý kiến nói hệ thống treo Porsche cứng do là xe thể thao. thêm air suspension chắc sẽ êm hơn chút. có điều thêm 80 củ hơi chát 1 chút :D

• Like
Reactions: zezzy
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Toàn là opt cần thiết rồi, cái bánh dự phòng thì bác có thể bỏ, lùng trên ebay hay ở VN mua rẻ hơn đó!

• Like
Reactions: zezzy
Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Porsche thì phải có treo khí nén không thì bà tưng lắm, Công nhận là đường Việt Nam S là chuẩn cơm mẹ nấu nhất, Có hai option rất hay là Chrono Pack và PTV Plus kể cả Sport Exhaust có nút tắt bật cũng hay
Chrono Pack là cái đồng hồ la bàn chính giữa taplo hả bác? sale báo giá 40+ chai cho cái la bàn đó. còn Sport Exhaust thì trăm mấy chai nữa, em nghe baoo1 giá mà choáng váng mặt mày :(

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Toàn là opt cần thiết rồi, cái bánh dự phòng thì bác có thể bỏ, lùng trên ebay hay ở VN mua rẻ hơn đó!
thanks bác, để em loại nó ra khỏi "Hao list" :D

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Vấn đề bây giờ là đặt xe lúc này thì tháng 11 mới giao xe các bác ah :(