Thảo Luận Tư Vấn Su Swift

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38
RE: Tư Vấn Su Swift

Giá đưa ra vậy là hơi cao, em nghĩ chắc sẽ khó bán đó. Lại dính vụ TB tăng 15% SWIFT ra không hợp thời rùi

Tập Lái
10/11/07
6
0
0

Em Swift này em đã nhìn thấy rùi các bác ạ, đẹp thì đẹp thật nhưng giá cả không đẹp chút nào. Về nội thất cũng như nội thất của Yaris thui. giá sale nói 32 thèng mẽo em chán luôn, với tầm giá đó em thêm 2-3k làm con CIVIC hoặc ALTIS đi cho nó lành, đồ đạc lại dễ kiếm nữa.

SUM
Tập Lái
31/7/08
4
0
0

mỗi người mỗi ý bác ơi! riêng em thì cảm thấy ko an tâm với chất lượng của xe trong nước! Altis mới thì giá tới 37k lận mà bác! cao hơn so với Swift bác ơi! em thấy trong khoảng giá đó thì em vẫn nghĩ Swift là hợp lý nhất!

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

em nghĩ do thị trường VN còn xa lạ với Suzuki thui, nhưng em phải nói là Swift ko tồi đâu bác! nói cũng chẵng được gì! bác nên cảm nhận em nó khi lái thì sẽ biết tại sao nó lại có giá đó thui bác!

SUM
Tập Lái
31/7/08
4
0
0

em đồng ý với bác LucK! lái sẽ cảm nhận tất cả.

Tập Lái
31/7/08
8
0
0

em vừa mới tậu một em màu đỏ đây các bác! công nhận lái phê quá mấy bác ơi! bác nào có kinh nghiệm về em nó xin chỉ giáo giúp em! em là lính mới!

Hạng B1
12/12/07
74
0
0
47

Trích đoạn: Jayson

em vừa mới tậu một em màu đỏ đây các bác! công nhận lái phê quá mấy bác ơi! bác nào có kinh nghiệm về em nó xin chỉ giáo giúp em! em là lính mới!

Cách tốt nhất để tận hưởng một chiếc xe như Swift, là bác làm 1 chuyến lên Đà Lạt. Đường trên đó rất hợp với Swift. Khi vào cua, leo đèo hoặc đổ đèo, bác cứ chơi 80 km/h trở lên cho em. Bảo đảm bác nghiền luôn! Em nói thật chứ không giỡn đâu.

Hạng B1
12/12/07
74
0
0
47

Tặng thêm bác tấm ảnh này để bác thấy năng lực của Swift. Em chạy nó cũng khá quen rồi mà còn phải ngạc nhiên:

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

éc! đồng hồ lên nhìn đã nhỉ! tay lái bác lụa we'! công nhận Swift chạy khá là ngon!

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net

Trích đoạn: AMDBS

Trích đoạn: Jayson

Cách tốt nhất để tận hưởng một chiếc xe như Swift, là bác làm 1 chuyến lên Đà Lạt. Đường trên đó rất hợp với Swift. Khi vào cua, leo đèo hoặc đổ đèo, bác cứ chơi 80 km/h trở lên cho em. Bảo đảm bác nghiền luôn! Em nói thật chứ không giỡn đâu.

Bác này xúi dại không àh, lên đèo xuống đèo mà phi 80 trở lên có nước muốn phi lên nóc tủ à