Thảo Luận Tư Vấn Su Swift

Tập Lái
31/7/08
4
0
0
RE: Tư Vấn Su Swift

em là mem mới! em lên đây để tìm hiểu em Swift này để sắm cho vợ cả em! có bác nào là sale thì cho em cái giá tốt chút! em nhìn em nó tuyệt quá mấy bác! nhỏ gọn mà còn thời trang nữa!

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

sáng nay đi nganh Sô Rum o Hòang Văn Thụ, tính vô coi Xì Quíp mà ko thấy em nó đâu, chỉ thấy có chiếc Apờ vờ.. Su làm Marketing chán như con gián chạy trong h...

Tập Lái
31/7/08
2
0
0

em thấy Swift nhìn đúng là nam tính, em đồng ý với bác Kazmin, xe này đi trong thành phố thì tiện quá đúng ko bác? dễ tìm chỗ đỗ xe hơn những xe khác.

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

em thấy Marketing của Suzuki cũng tốt lắm mà bác! chắc lúc bác ghé vào thì em Swift bán hết rùi đó! hihi, vì em thấy nó cũng bán chạy lắm bác! bác wan tâm thì tới mấy đại lý chắc còn xe đó bác!

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

nghĩ cũng lạ. Su làm Wagon và xe tãi nhẹ, ko có gì đặc biệt, dưng biết nhằm vào phân khúc thị trường nên bán chạy như tôm tươi. ko biết kỳ này Swift có deluxe tí, có bán chạy ko? chứ em thấy APV lận đận quá

Hạng C
4/4/07
991
1.285
93
SG -> Dalat -> SG

Trích đoạn: tieunhan

sáng nay đi nganh Sô Rum o Hòang Văn Thụ, tính vô coi Xì Quíp mà ko thấy em nó đâu, chỉ thấy có chiếc Apờ vờ.. Su làm Marketing chán như con gián chạy trong h...

e vừa đi xem sáng nay có 2 em 1 đỏ, 1 xanh nhạt, xem xong thấy thích quá nhưng còn giá cũng làm e lăn tăng.

SUM
Tập Lái
31/7/08
4
0
0

em nghĩ bác thích thì cứ múc đi bác! giá em thấy cũng ok lắm bác! em cũng đang wan tâm em nó, vì thấy Swift hợp với đường xá VN! nhìn Swift còn thể thao nữa!

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

mấy bác cứ tự tin mà múc Swift đi! em đã từng lái thử em nó rùi! em tin chắc mấy bác sẽ ko hối hận đâu, vì cảm giác lái rất phê!