Thảo Luận Tư Vấn Su Swift

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
RE: Tư Vấn Su Swift

giá em nó là MT là 29k5 còn AT là 31k5 đó bác! bác thử cầm lái Swift thì em nghĩ bác sẽ thích ngay!

Hạng B1
7/5/08
88
0
0
36
Hcm

kiểu dáng cũng đẹp nhưng mắc hơn các loại xe cùng dong hơi nhiều đó

Tập Lái
31/7/08
8
0
0

em cũng đồng ý với mấy bác là giá nó hơi cao nhưng em thấy chất lượng của Swift cũng tốt mà bác! thời buổi thuế cao như bây giờ thì em thấy giá em nó cũng có thể chấp nhận được! nói chung Swift mà độ lên thì tuyệt các bác nhỉ!

Tập Lái
31/7/08
2
0
0

trong thời điểm thuế cao và lạm phát như bây giờ mà Swift bán vẫn được thì em nghĩ là thành công, nhưng ko biết số lượng tiêu thụ có cao ko, chứ em thấy ở những người khác Swift khá là phổ biến vì dáng nó nhìn hấp dẫn!

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

em thấy có nhiều bác còn ít cảm giác về Swift, nếu vậy các bác đăng ký lái thử Swift đi cho cảm nhận được nó, riêng em thì cảm thấy nó ăn đứt thằng Yaris.

Tập Lái
20/5/07
7
0
0

Sau khi xem Swift ở ngoài, e thấy Yaris và Swift giá gần gần bằng nhau. E thấy swift có thiết kế nhỏ gọn bên ngoài, kết cấu cụm đèn hài hòa hơn Yaris (ý riêng).
Thiết kế bên trong thì Swift được cái đồng hồ hiển thị ngay trước vô lăng. Mặt đồng hồ nhìn có vẻ thể thao hơn.
Tạm thời e có vài điều về Swift như vậy, ko biết có bác nào đồng tình với e ko..

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

bác Raymond cũng lên ủng hộ topic của em à! thanks bác! em cũng có cảm nghĩ như bác về 2 chiếc này, mặc dù em đang đi yaris nhưng nếu có cơ hội em sẽ đổi sang Swift! nhìn em Swift kết quá đi!

Tập Lái
20/5/07
7
0
0

Hi bác lucke, tại nhà e sắp mua xe, nên e lên thăm dò ý kiến mọi người ấy mà.

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

to Raymond: nếu bác mún sắm vợ 2 thì bác nên wan tâm tới em Swift đi, em thấy Swift khá hay đó bác!

Tập Lái
31/7/08
4
0
0

ko có bác nào là sale của SU để cho em cái giá tốt của em Swift này à? em ghiền quá rùi, giờ đang chỉ lăn tăn vụ giá cả chút thui! em đã được lái thử Swift, cũng phê lắm mấy bác!