Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Chào các bác

Em có con Camry nhập LE 2007 hôm nay nó dở chứng cái cửa sổ trời ko hoạt động được, em đã kiểm tra cầu chì các kiểu vẫn Ok, các bác có biết chỗ nào sửa chỉ giúp dùm em khu vực Bà Rịa Vũng Tàu nhé các bác

Thank cả nhà ạ.

Tư vấn Sửa chữa cửa sổ trời Camry LE 2007
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: VitaraV6
Hạng F
3/10/15
9.696
11.920
113
Tính ra mỗi ngày option này tiêu tốn của mình 1-2k đồng bạc,..biết vậy rồi, sau này mình anh tranh thủ mở cửa gở vốn đi anh.. :D :D :D
Bây giờ ấy, nghĩ lại mới thấy đời nhiều cái đúng.
Lúc trước thấy cửa nóc là thấy cool ngầu, luôn muốn mua xe có cái này.
Giờ chạy nhiều xe mới nghiệm ra, xe có cửa nóc làm cho kết cấu khung không bền bằng xe mui liền. Và chạy cũng có đôi chút ồn hơn xe mui liền.
Và giờ tớ lại đi tìm mua lại mấy xe đời trước, không có cửa nóc, như C200, C250 này kia.

Hạng B2
29/4/17
110
44
28
43
Bác có thời gian lên Sài Gòn ghé spark auto em xử cho, vụ này làm hoài

Hạng F
28/8/19
6.607
11.247
113
Palm Beach, Florida, US
Bây giờ ấy, nghĩ lại mới thấy đời nhiều cái đúng.
Lúc trước thấy cửa nóc là thấy cool ngầu, luôn muốn mua xe có cái này.
Giờ chạy nhiều xe mới nghiệm ra, xe có cửa nóc làm cho kết cấu khung không bền bằng xe mui liền. Và chạy cũng có đôi chút ồn hơn xe mui liền.
Và giờ tớ lại đi tìm mua lại mấy xe đời trước, không có cửa nóc, như C200, C250 này kia.
Người ta mua để cho con lú đầu, leo ra, dạo Phố oách w thiên hạ, Anh ko có nhu cầu thì mua làm gì. Xe Tớ 1 năm mở đâu vài lần ...khi kẹt xe mà hút thuốc trong xe. Có lần thằng con Nó nghịch mở hé, xui làm sao đêm đó mưa lớn, đến sáng...thôi rồi Lượm ơi, mất cả ngày phơi xe phơi thảm :(