Tập Lái
26/12/22
4
1
3
34
Dạ nhà em có con xe Toyota RX80, đời 1992, số sàn (hính đính kèm). Nhờ các Bác tư vấn giúp chỗ sửa chữa dàn lạnh, thay dàn lạnh và sữa chữa thay thế 1 số lin kiện ở Sài Gòn với ạ.
Nhà em tính Tết âm này chạy lên Đà Lạt nên cần kiểm tra xe để chuẩn bị đi chiến ạ.
Em ở Sài Gòn, các Bác có biết chỗ nào co s dàn lạnh xe này tư vấn giúp em với. Em cảm ơn ạ!
Tư vấn sữa chữa dàn lạnh xe Toyota đời 1992 RX80

Hạng B2
3/7/20
269
862
93
40
Điện lạnh Hữu Tâm, đương Lê Hồng Phong quận 10 nha bác, mình đã sửa dàn lạnh ở đó sau thời gian nằm nhà do giãn cách xã hội, thấy giá phải chăng và chất lượng thì trộm vía đi tới nay vẫn ổn.
Thấy chuyên xe công nghệ và xe đời cũ. Chú làm thấy vui vẻ nhiệt tình lắm, bác cứ google số điện thoại alo trước sẽ được chú tư vấn tận tình trước khi đem xe tới.
Chúc xe bác mau lành bịnh

• Like
Reactions: Nh216722
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Xe này cùng loại máy như Toyota Cressida, máy 22R. Mà bác chủ bên quận mấy vậy?

• Like
Reactions: Nh216722
Tập Lái
26/12/22
4
1
3
34
Điện lạnh Hữu Tâm, đương Lê Hồng Phong quận 10 nha bác, mình đã sửa dàn lạnh ở đó sau thời gian nằm nhà do giãn cách xã hội, thấy giá phải chăng và chất lượng thì trộm vía đi tới nay vẫn ổn.
Thấy chuyên xe công nghệ và xe đời cũ. Chú làm thấy vui vẻ nhiệt tình lắm, bác cứ google số điện thoại alo trước sẽ được chú tư vấn tận tình trước khi đem xe tới.
Chúc xe bác mau lành bịnh
Dạ cảm ơn Bác. Để em search thông tin ạ.