Hạng B1
3/6/09
54
0
0
Tp HCM
Anh Ural 375D ơi!

Nhờ anh "bốc thuốc" giùm em con xe này cái:

Tư vấn sửa chữa jeep

Tư vấn sửa chữa jeep

Tư vấn sửa chữa jeep

Tư vấn sửa chữa jeep

Tư vấn sửa chữa jeep

Tư vấn sửa chữa jeep

Còn nữa, nhưng em post mỗi bài 6 hình thui, ko mấy bác kêu dài quá!

Cảm ơn anh trước

Hạng B1
3/6/09
54
0
0
Tp HCM
Xe hiện thời vẫn đang bon bon, đề đạp vẫn vô tư!. Chỉ có điều mấy cái đồng hồ đó tèo hết rùi

Anh bốc cho em quả nhẹ nhẹ thôi nhé để em cân nhắc!.

Quả mạnh quá "bác Hồ" của em ko chịu

Cảm ơn anh.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Xe liền lạc , được làm dọn đồng sơn bởi thợ tay nghề trung bình - ok đi khoảng 3 năm nữa là làm đồng nguyên con
Mình ko thấy cầu trước - ko hiểu còn hay mất. Xe đã dược chế qua 12 IC. Vụ điện đón của mấy cái đồng hồ , đơn giản mà bác
Còn giá thì bó tay do ko thể đánh giá mức độ zin của phụ tùng

Hạng B1
3/6/09
54
0
0
Tp HCM
Anh coi giùm em xem tại sao phía trên bình xăng con lại có một ống đồng bị gãy vậy?.

- Xe vẫn đang chạy ngon lành. Vo số 3 thì kêu rẹt rẹt còn chạy số 4 chậm là kêu lục cục-> có cần thay số 3và láp dọc ngang của cầu có sắp bị súc ra ko anh?. Nghi quá!

Mấy cái bạc đạn chữ thập khô rang như vậy sao anh?

- Em ko thấy cái bình dầu thắng như trong bài trước anh có chỉ.

- bộ chia điện xài IC như vậy và các nắp bugi như thế thì có phi xuồng nước được ko anh?

- Máy phát còn zin ko anh?. Em nghe nói là xe vẫn còn zin nhiều lắm (đề đạp, cúp mát...). Anh coi xem còn thứ nào zin nữa ko a (liệt kê lun cho em biết với. Còn bi nhiêu % zin)?

Còn mấy câu nữa...
Nhưng thui để bữa nào tận mắt nhờ anh coi lun!

Cảm ơn anh.

Hạng B1
3/6/09
54
0
0
Tp HCM
Xe vẫn còn nguyên cầu trước mà anh!

Em chỉ chưa gài để chạy thử thôi.

Hạng C
9/2/08
783
16
18
53
anhtam113 nói:
Dạ.! xe em ganty có tiếng nổ bụp bụp nhỏ ở bô, mỗi khi nó bụp vậy em cảm thấy máy xe nó hơi liệm lại, khi chạy thì không bị bụp nữa. lên ga ngọt.

em chia chỗ xoay denco thành 3 vị trí để hỏi anh héng: 1 --> 2 --> 3 theo chiều ngược kim đồng hồ

Vị trí 1: pittong lên đến đỉnh điểm, lửa đánh => máy chạy yếu lắm, lên ga nghe máy êm
Vị trí 2: pittong lên gần đến đỉnh điểm, lửa đánh => hơi sớm lửa máy chạy hơi mạnh, lên ga pittong có tiếng kêu cóc cóc nhỏ
Vị trí 3: pittong lên gần đến đỉnh điểm, lửa đánh, sớm hơn vị trí 2 => sớm lửa máy chạy rất mạnh, lên ga pittong có tiếng kêu cóc cóc lớn hơn ở vị trí 2,

em phải chọn vị trí nào là xe chạy tốt nhất vậy anh, xe em cung ít đi, không tải nặng, chỉ chạy vòng vòng trong tỉnh.
Em xin cảm ơn nhiều lắm.!

Anh Ural@ Anh làm luôn ca này đi

Hạng B1
3/6/09
54
0
0
Tp HCM
Anh oánh "bình lựng" vào trong từng hình luôn giúp em để em biết đường với!

Cảm ơn anh nhìu

Hạng B1
3/6/09
54
0
0
Tp HCM
Anh Ural out rùi!.

Anh Minh Châu có mùn ném đá ko?. Ném giùm em mấy cục với

Chiều 30 em ra off với anh em lun trước khi lên đường!

cảm ơn anh.