Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn
RE: Tư Vấn sửa xe Fiat Siena 1.3

Trích đoạn: nthung
Vương ơi thế vụ hôm qua chỉ 100 thôi, tìm cái khác đi.
Vâng ạ em thôi rồi em cảm ơn bác với bác Kiên,em còn làm phiền bác nhiều đấy lần sau gọi thêm cả bác bình cho nó máu,uy hiếp cho người ta sợ bán rẻ luôn

Hạng C
20/2/06
683
3
18
51
HCM - HN

Trích đoạn: kia.vuong

Trích đoạn: nthung
Vương ơi thế vụ hôm qua chỉ 100 thôi, tìm cái khác đi.
Vâng ạ em thôi rồi em cảm ơn bác với bác Kiên,em còn làm phiền bác nhiều đấy lần sau gọi thêm cả bác bình cho nó máu,uy hiếp cho người ta sợ bán rẻ luôn
Chú đừng bao giừo mong mua rẻ...hãy cầu mong mua được xe tốt đúng giá, hơi đắt tý cũng được....tìm cái rẻ thì lại thành cái của nợ đấy

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Bác nói chi phải. Thực ra em cũng chỉ hỏi cho biết chứ đâu còn lăn tăn gì nữa. "Ván đã đóng thuyền" rùi. Vã lại giá đó cũng rất tốt cho một em mới hoạt động có... 5 năm. Em sẽ đi kiểm tra động cơ xem có phải thực sự 85k ko. Còn vụ kính điện chắc bác Leloc3003 độ lại rồi. Em vừa tìm thấy cái link này: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=478197

Bác leloc3003 đâu rồi he???

Trích đoạn: isabinh

Thui, bác tập chung vào sửa xe cho ngon đê, mua rồi thì lăn tăn gì cái kính điện với đồng hồ tốc độ, EDs với giá 123T là hợp lý rồi khỏi lăn tăn nữa làm chi cho mệt, ELX thì phải ngaòi 140 mới ngon cơ... trômk vía, cầu cho là chạy đúng 8,5 vạn thì vẫn OK . Hay bác đổi ELX đê......

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: isabinh

Chú đừng bao giừo mong mua rẻ...hãy cầu mong mua xe tốt đúng giá, hơi đắt tý cũng được....tìm cái rẻ thì lại thành cái của nợ đấy
Không phải rẻ hay đắt bác ạ nhưng đi cùng các bác em thấy nó xôm lên hẳn

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

Không phải rẻ hay đắt bác ạ nhưng đi cùng các bác em thấy nó xôm lên hẳn
vậy bác ở đâu ? lần sau có đi hú em với , em giỏi cái vụ hù này lắm :D
em mà hù xong bảo fđãm với bác chủ xe mời cả hội ra......về khỏi bán :D

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: thienphu_74

vậy bác ở đâu ? lần sau có đi hú em với , em giỏi cái vụ hù này lắm :D
em mà hù xong bảo fđãm với bác chủ xe mời cả hội ra......về khỏi bán :D
Chúng em ở HN bác cho em xin số ĐT để có gì lần sau đi còn hù người ta

Tập Lái
22/4/07
42
0
0
53

Bac X180 ah , xe cua em la gan them kinh bam do , nhung ma gan them de tien mua ve cau duong thoi , may cai do khong co quan trong dau , chu yeu la xe ok la dc , xe cua em thi chua va cham lan nao , chi no hoi tray la em da tut lai cho hom bua em chi cho bac , bac cu mang xe di kiem tra , gam cua xe con nguyen chua mop meo cho nao , cai dieu quan trong la xe chua bi dung voi lai mop meo cho nao ca , may xe cua em thi ok , chac bac chay thu cung da biet , em da di bao duong chinh hang nhung thu trong to giay ma em da dua cho bac , ngoai may cai do em da do them qua troi do choi cho xe , gia do thi hop li qua roi , bac cu thu nghi xem , bay gio bac mua 1 em ELX co kinh bam , nhung khi lay ve lai phai vao hang bao duong thay curoa cam + 4 phuoc + cao su +vo moi + op go + duoi gio +den can+tem hong thi gia tien cua xe phai len toi bao nhieu chac bac cung doan dc ,ma cai dieu chua chac an la xe da dung cham hay va quet gi chua nua ,bua nao bac cu thu mang em vo 2 do di off cung cac thanh vien cua ae Fiat thi de ho danh gia la bac biet lien chu ji nua , xe cua em thi ca hinh thuc ben ngoai va ca do choi tren xe deu ok ca vi em cung la dan choi xe ma , bac cu yen tam di , xe em mua ve don lai het bao nhieu la tien , bac mua ve chi sua lai so so thoi ma lo cai ji nua !
Bac cu mang xe ma di kiem tra xem coi co ji nua ngoai may cai benh lat vat kia ko , bac cung da thay gia dinh em thi giu xe ki den muc nao roi , bac ma hok vua y voi cai kinh bam do thi mang xe ra Tran Binh Trong cho nguoi ta do lai nguyen dan noi that la ok ah , kaka , khoang 1000$ nua de lam lai not that thi con hon ca Toyota Camry nua , bac khoi lan tan may cai chuyen do lam ji nua bac ah !!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

Đọc hết bài của bác, em toát mồ hôi hột

Tập Lái
26/3/12
8
0
1
Re: RE: Tư Vấn sửa xe Fiat Siena 1.3

e co can benh nang i ve fiat mong ccac bac chi giao dum e tinh hjnh la con fiat sienna 1.3 no bao den hinh cu? ca rot khi em no? may len thi no tac khoang 3p no' sang' lai thi no tac may , xinh cac bac tu van giu e thank