Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/3/09
127
97
28
tuando nói:
Dự án của bác Binharch mà lại có cả bác Tồn và Haobui tham gia thì yên tâm rồi.

Xin lỗi em lại ... ngoài lề: cái nhà thế này thì về kết cấu có khả thi không nhỉ:
Nhịp này dư xăng bác ạ. Em đang nghiên cứu vụ bê-tông k phải cốt thép đây.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
tonjohn nói:
binharch nói:
bác Hảo là trùm bên 3DVN mà, mình sẽ sắp xếp gặp bác và bác Tồn vào tuần sau. Mình nghĩ 2 bác đủ sức tham gia vụ này !
ok bác buổi trưa tới chiều là tốt nhất vì 2 thằng trùm dậy trể:(
Tình hình là em phải gấp rút triển khai thiết kế và thi công nội thất căn này nên mời bác Tồn và Hảo sắp xếp qua bên cty em vào chiều mai (13/4) được ko ? Ngày mốt em đi công tác rồi nên không sắp được. Cty em nằm ở lầu 6, toàn nhà Centec , 72. NTMK.

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Update để tưởng nhớ KTS Phạm Duy
( Render by tonjohn )

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Tác giả của nó mới ra đi vĩnh viễn anh Tồn ơi, chỉ 28t, tài năng hiếm có, mất đi đứa em hết sức giỏi buồn ko thể tả. Nhìn lại 8 năm nghề thiết kế của nó mới thấy để lại nhiều sản phẩm đẹp, và các dự án đang làm dở dang em sẽ tiếp tục hoàn tất thay nó.

Chi Hội Trưởng P.O.C
binharch nói:
Tác giả của nó mới ra đi vĩnh viễn anh Tồn ơi, chỉ 28t, tài năng hiếm có, mất đi đứa em hết sức giỏi buồn ko thể tả. Nhìn lại 8 năm nghề thiết kế của nó mới thấy để lại nhiều sản phẩm đẹp, và các dự án đang làm dở dang em sẽ tiếp tục hoàn tất thay nó.
Công trình này trắc trở quá . KTS Duy vừa mất , tội nghiệp nó quá . Trước đó chủ trì thiết kế này thì cũng mất trước Duy . 2 đứa e của e cũng tham gia công trình này ,thằng chồng thì binh kiến trúc , con vợ vẽ nội thất . Giờ tụi nó cũng đã nghỉ , về cộng tác lại với bên em . Cái nội thất hiện đại của nhà này lúc đầu rất hợp lý , sau này sửa lại thành nát bét .

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
binharch nói:
[/:)][/:)][/:)]:mad::mad:, đồng cảm với bác, em cũng mới đi viếng mộ thằng bạn. Buồn không thể tả

Hạng C
1/4/06
863
95
43
To bác Hào và bác Tồn có cái mẫu nào kiểu hiện đại như thế này nhưng là nhà phố 4x20 không bác? Nếu có các bác có thể show lên cho em coi với được không vậy? Em cũng đang nghiên cứu kiến trúc theo kiểu hiện đại này á. Nhưng nhà em chỉ có diện tích như thế thôi à. Cám ơn các bác nhiều nhiều

Chi Hội Trưởng P.O.C
vsp74 nói:
To bác Hào và bác Tồn có cái mẫu nào kiểu hiện đại như thế này nhưng là nhà phố 4x20 không bác? Nếu có các bác có thể show lên cho em coi với được không vậy? Em cũng đang nghiên cứu kiến trúc theo kiểu hiện đại này á. Nhưng nhà em chỉ có diện tích như thế thôi à. Cám ơn các bác nhiều nhiều
Bác PM cho e email , e gửi những căn nhà phố hiện đại cho bác .

Status
Không mở trả lời sau này.