Tập Lái
26/3/21
1
0
1
23
Tư vấn thuê xe tập sa hình ở Hóc Môn

*Ảnh minh họa

Hiện tại em sắp thi ở ngoài quê. Lỡ nộp hồ sơ ở đó nên chịu. Giờ đang làm việcở Tp.HCM. Làm đến tầm tháng 6 là về để thi. Giờ em muốn tập sa hình cho quen đường ở hóc môn để nâng cao cách đi thì không biết chổ nào ok ạ?

Hiện tại thì em thấy bãi tập ở Trường Cao đẳng Giao thông Vận tải TP. HCM ở địa chỉ 8 Nguyễn Ảnh Thủ, Trung Mỹ Tây, Quận 12 thì không biết chổ đó có dịch vụ cho thuê xe cảm ứng sa hình không ạ và giá bao nhiêu 1 giờ ạ

Các cao nhân cho em ý kiến và tư vấn nơi nào ok ạ. Em cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Trước e thi ở đó thuê hình như là 500k 1 h hay gì đó h k nhớ nữa. Còn thuê xe tập bình thường là 200k. Mà cũng khá là ngon đây bác, dk tập xe nào là ngày thi thi xe đó, trước cầm trúng con xe lỗi thi bao rớt đổi xe ngay, hôm ngày thi mấy trường khác k biết lấy xe đó thi rớt lạch bạch như mưa.

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Trước e thi ở đó thuê hình như là 500k 1 h hay gì đó h k nhớ nữa. Còn thuê xe tập bình thường là 200k. Mà cũng khá là ngon đây bác, dk tập xe nào là ngày thi thi xe đó, trước cầm trúng con xe lỗi thi bao rớt đổi xe ngay, hôm ngày thi mấy trường khác k biết lấy xe đó thi rớt lạch bạch như mưa.
Năm 2018 em thi, có thí sinh đòi đổi xe, ban khảo thí tại đó không cho đổi...Trong khi chờ tới lượt thi, thấy có mấy anh ...vù 2b đảo quanh quanh xe đang thi ghép dọc, ghép ngang....nhìn từ xa là bít mấy ảnh đang....đề lô ....cho thí sinh gùi hè...hehe...

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Năm 2018 em thi, có thí sinh đòi đổi xe, ban khảo thí tại đó không cho đổi...Trong khi chờ tới lượt thi, thấy có mấy anh ...vù 2b đảo quanh quanh xe đang thi ghép dọc, ghép ngang....nhìn từ xa là bít mấy ảnh đang....đề lô ....cho thí sinh gùi hè...hehe...
e học thi thầy tại trường luôn bác :D. Thầy hỏi hôm qua thi thử xe nào, nói số ra là tới lúc đọc tên ra sân là y boong số đó :D

Hạng B1
9/10/19
83
49
18
37
Hồ Chí Minh
Giờ đa số tập sa hình xe nào thi xe đó. Thuê xe tập ngay tại trường học luôn. Lấy phải con xe lạ côn nhạy không quen tắt máy là dễ rớt lắm.

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
View attachment 2470564
*Ảnh minh họa

Hiện tại em sắp thi ở ngoài quê. Lỡ nộp hồ sơ ở đó nên chịu. Giờ đang làm việcở Tp.HCM. Làm đến tầm tháng 6 là về để thi. Giờ em muốn tập sa hình cho quen đường ở hóc môn để nâng cao cách đi thì không biết chổ nào ok ạ?

Hiện tại thì em thấy bãi tập ở Trường Cao đẳng Giao thông Vận tải TP. HCM ở địa chỉ 8 Nguyễn Ảnh Thủ, Trung Mỹ Tây, Quận 12 thì không biết chổ đó có dịch vụ cho thuê xe cảm ứng sa hình không ạ và giá bao nhiêu 1 giờ ạ

Các cao nhân cho em ý kiến và tư vấn nơi nào ok ạ. Em cảm ơn.
Trên Lê Thị Riêng cũng đc đó bạn

Hạng D
9/5/16
1.182
3.602
113
124
Không thi thì sao họ cho thuê xe sa hình? Nên thuê xe tập chạy cho tốt: dừng trên dốc, ghép ngang, ghép dọc, chạy rích rắc, dừng sự cố. Khi nào về quê thi thì về trước vài bữa, đến đó thuê xe sa hình thi thử chạy vài tiếng là ổn.