Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Tư vấn về Midtown Phú Mỹ Hưng

Tập Lái
28/3/21
15
6
3
38
Có anh chị nào chuyên về khu Midtown Phú Mỹ Hưng , cho em hỏi giữa căn 90m2 bên Grande (M5)- ô xe ground với căn 80m2 bên Signature ( M7 ) - có ô xe thì nên chọn căn nào . Cùng hướng , cùng tầng luôn .
Chân thành cảm ơn !

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Có anh chị nào chuyên về khu Midtown Phú Mỹ Hưng , cho em hỏi giữa căn 90m2 bên Grande (M5)- ô xe ground với căn 80m2 bên Signature ( M7 ) - có ô xe thì nên chọn căn nào . Cùng hướng , cùng tầng luôn .
Chân thành cảm ơn !
Bên nào có giếng trời thì mua. Thoáng đãng mát mẻ. Còn căn nào có ô xe tầng hầm thì ưu tiên mua vì nếu k dùng thì bán lại dễ hơn là ô xe ground. Sale chào bác căn 90m2 bên M5 bao nhiêu vậy?

Tập Lái
28/3/21
15
6
3
38
5 tỷ 1 bác ạ. Bên M5 có giếng trời nhưng lại chỉ có ô xe ground. Bên M7 có ô xe hầm nhưng lại tầng 12A và diện tích nhỏ hơn ( 79m2 ). Haizz , nên em mới phân vân

• Like
Reactions: Xoài Đôi
Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Mình cũng đang phân vân nhưng ngả về M5 có giếng trời mát mẻ. Nhưng lại thích để xe dưới hầm. Còn dt thì trên 90 ở mới đẹp. M5 gió mát lồng lộng, cá nhân m rất thích Midtown. Ncl tuỳ bác thôi. Có khi nào sắp làm hàng xóm kg? Kkk

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Chia sẻ thêm với bác. Có khá nhiều căn chủ ngộp nên sale chào 5.1 tỏi bác có thể fix xuống thêm nhé. Hiện tại chủ rao bán nhiều lắm. Căn bác nói 5.1 sale bảo mình có thể chốt ở 4.9 tỉ đấy ( kg nội thất).

• Like
Reactions: riversouth
Tập Lái
28/3/21
15
6
3
38
Có căn nào từ 01-03 chốt được 4.9 bác giới thiệu giúp mình nhé. Cảm ơn bác nhiều !!

Tập Lái
20/12/16
11
22
3
47
Tiện bác nào biết về khu Cardinal Course mới mở bán khu phú mỹ hưng không ạ, thấy giá tầm M5, M7 mà vị trí thấy tốt hơn, trung tâm hơn, e đang nc đây, bác nào rành xin tư vấn với ạ. Còn đợt 2 không các bác? Tks

Hạng C
23/12/18
593
200
43
43
Chia sẻ thêm với bác. Có khá nhiều căn chủ ngộp nên sale chào 5.1 tỏi bác có thể fix xuống thêm nhé. Hiện tại chủ rao bán nhiều lắm. Căn bác nói 5.1 sale bảo mình có thể chốt ở 4.9 tỉ đấy ( kg nội thất).
sao MIDTOWN bán lỗ nhiều quá vậy?

• Like
Reactions: bugi
Hạng B1
16/8/09
98
68
18
Tiện bác nào biết về khu Cardinal Course mới mở bán khu phú mỹ hưng không ạ, thấy giá tầm M5, M7 mà vị trí thấy tốt hơn, trung tâm hơn, e đang nc đây, bác nào rành xin tư vấn với ạ. Còn đợt 2 không các bác? Tks
Khu cardinal này cá nhân e thấy ngon , kế bên mấy cái toà nhà VP, có cái trường Đinh Thiện Lý 2 đang xây nữa. Nay đang dịch chứ mốt các toà nhà VP mà full, trung tâm triễn lãm secc vào guồng thì cho thuê cực tốt. Nếu làm ngay mấy toà nhà đấy đi bộ xuống là đi làm phê phải biết ( mà cao cấp quá k có tuyển culi như mình hehe )
Mà e thấy nếu có tiền sẵn hoặc vay NH thì bum luôn cái star hill ngay đấy đơn giá k cao, cực kỳ cao cấp ( 2012 PMH set giá hình như 50tr/m2, mật độ ổn, thiết kế cũng đẹp ).
Còn muốn để dành thì chơi bé cardinal trả từ từ nhẹ đầu
PMH thì đâu mình thấy cũng ổn nhưng mật độ bên mấy cái midtown đông đúc quá, riết giống sky garden luôn, hok phê lắm, chắc tại mình lớn tuổi k thích đông kk

• Like
Reactions: sugarHD