Hạng B1
16/8/07
65
0
6
40
Hôm chủ nhật em có ghé qua Long Thịnh Auto số 1 LVL, tình hình là chỉ có : thảm lót sàn CR, nẹp che mưa(màu đen trông xấu). Còn lại nghe bác Thịnh nói là chưa có nhiều muốn mua phải đặt. Bản thân em thấy CR độ tương đối khó do vậy muốn tham khảo ý kiến của các bác trong diễn đàn. Bác nào có kinh nghiệm độ qua em CR ở VN hoặc có hình ảnh CR đã độ ở nước ngoài thì post lên cho anh em học tập.:)

Hạng B2
27/10/07
160
0
0
RE: Tư vấn về nội thất cho em Caren !!!

Xe em thì cũng mới chỉ trang bị những thứ sau, bác thử tham khảo và xin các bác cho thêm ý kiến:

1. Trải sàn giả da;
2. Thảm lót chân;
3. Bọc vô lăng;
4. Bọc ghế da;

Cần làm thêm cái gì mong các bác góp ý để em triển khai với. Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B1
19/12/07
79
0
0

Bác nam_bean bọc da vô lăng và ghế ở đâu vậy? có thể tư vấn lại cho em ko? em qua tết lấy xe rồi em cũng muốn o bế em nó nhưng chưa rành lắm về giá cả và nơi nào làm.;) săn toppic này bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo anh em luôn, cám ơn các bác trước:)

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

ra Tết em cũng cưới 1 em CR về nhưng chưa có kinh nghiệm gì về mấy vụ ghế da. Mong các bác chỉ giáo. Cám ơn các bác nhiều [8|]

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Trích đoạn: the_kiet

Bác nam_bean bọc da vô lăng và ghế ở đâu vậy? có thể tư vấn lại cho em ko? em qua tết lấy xe rồi em cũng muốn o bế em nó nhưng chưa rành lắm về giá cả và nơi nào làm.;) săn toppic này bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo anh em luôn, cám ơn các bác trước:)

Bác ở HN hay SG ạ, nếu bác ở HN thì số của em là 0906.2006.99 bác qua em xem thử, bác ưng thì em đưa bác đến tận nơi, đây là chỗ 1 bác SFC giới thiệu cho em. Em thì rất ưng ý về cả giá cả và chất lượng.

Hạng B1
19/12/07
79
0
0

em ở SG bác ah, tiếc quá. Bác có thể cho em giá cả, loại da mà bác làm để em có thể so sánh, để khi lựa chọn cho hợp lý. Cám ơn bác trước.;)

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

em ở HN. bác post mấy hình lên + rổ rá thế nào cho a e tham khảo trước nhé. thanks bác nhiều.

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

xin lỗi các bác vì em chưa kịp chụp ảnh gì, bác nào tiện thì ghé qua em cafe luôn nhé. Em ở 83B Lý Thường Kiệt, Hà Nội

Hạng B1
19/12/07
79
0
0

Coi bộ vụ này ít anh em nào biết nhỉ, rảo khắp diễn đàn và các diễn đàn khác đều kô thấy trả lời, hổng lẽ hội Caren ko có bác nào độ thêm cho xe hết àh. Bác nào biết chỉ giùm em cái.:)