Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Em đang quan tâm con H. Tuscon 2016 có bác nào rành chỉ em giữa hai bản tiêu chuẩn và bản full khác nhau nhiều không ạ, và cụ thể là khác chỗ nào ạ. Sẵn cho em hỏi giữa H. Tuscon và K. Sorento nên chọn em nào vì giá cũng same same nhau.
Cám ơn các bác

Tập Lái
14/3/10
17
3
3
www.PhanPhoiXe.com
theo em nếu bác lấy Tucson thì nên lấy bản full: hơn cái mâm (18">17") nhìn thể thao hơn hẳn, cốp điện, cửa sổ trời.. (tại em thấy chưa có bác nào mua Tucson bản tiêu chuẩn cả ạ)..
Về Tucson với Sorento thì bác thích con nào lấy con đó thôi, 1 bên là 5 chỗ, nhập khẩu nguyên chiếc (Tucson) còn em kia thì 7 chỗ, lắp ráp trong nước. H. Tucson nhìn có vẻ thể thao hơn nhưng kích thước nhỏ hơn so với Sorento..
em tạm biết nhiêu đây ạ. bác cần thêm thông tin gì nữa thì inbox em (0901.679.879) hoặc mật thư cho em cái số đt em alo lại bác nhé.
Chúc Bác sớm tậu được em xe như ý!

• Like
Reactions: sontung
Tập Lái
26/12/06
47
28
18
otosaigon.com
E mới lấy bản full. Xe chạy mượt, cách âm tốt, ghế ngồi rất rộng rãi và thoải mái. So với bản thường thì có thêm cửa nóc, cốp điện, phanh điện, auto hold, ghế phụ chỉnh điện, đèn pha led, cam lùi, vành 18". Bản thường trang bị cũng tốt lắm, hơn CRV 2.0 rất nhiều.
Em chưa chạy Sò nhưng nếu bác không cần 7 chỗ thì nên mua Tuc vì xe cũng rộng lắm. Chất lượng thì em nghĩ Tuc hơn nhiều vì là xe nhập. Hôm nhận xe nhìn 2 con Tuc và SF cạnh nhau thấy nước sơn Tuc đẹp hơn rất nhiều.

Hạng B2
21/4/11
130
41
28
E mới lấy bản full. Xe chạy mượt, cách âm tốt, ghế ngồi rất rộng rãi và thoải mái. So với bản thường thì có thêm cửa nóc, cốp điện, phanh điện, auto hold, ghế phụ chỉnh điện, đèn pha led, cam lùi, vành 18". Bản thường trang bị cũng tốt lắm, hơn CRV 2.0 rất nhiều.
Em chưa chạy Sò nhưng nếu bác không cần 7 chỗ thì nên mua Tuc vì xe cũng rộng lắm. Chất lượng thì em nghĩ Tuc hơn nhiều vì là xe nhập. Hôm nhận xe nhìn 2 con Tuc và SF cạnh nhau thấy nước sơn Tuc đẹp hơn rất nhiều.
e cũng đang nhòm ngó con này, mà chưa quyết định mua,vì đang đợi giá bên bán,e thì chọn vài em này CX5-GLA-Fortuner mà 2 con CX5-For 2016 chưa có thông tin gì. Bác cho e vài cảm nhận xe của bác đi, giá thách cưới e nó luôn

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
tùy nhu cầu của bác, trước em cũng lăn tăn Tucson, sau thời gian tìm hiểu thì em vui vẻ với tình mới Sò (theo em là 5+2), vụ +2 cũng khá hay và cơ động, xe nhập thì chắc chắn là ngon hơn TH ráp, nhất là khoảng options, hóng bác khoe xe mới :3dankeo:

Tập Lái
26/12/06
47
28
18
otosaigon.com
e cũng đang nhòm ngó con này, mà chưa quyết định mua,vì đang đợi giá bên bán,e thì chọn vài em này CX5-GLA-Fortuner mà 2 con CX5-For 2016 chưa có thông tin gì. Bác cho e vài cảm nhận xe của bác đi, giá thách cưới e nó luôn
Cảm nhận thì hơi kho vì e mới chạy vài ngày. So sánh cũng khó vì em chỉ có sẵn FE, Ranger và Glk. Tạm so với glk thì Tuc êm hơn, rộng hơn nhưng không chắc chắn bằng.

• Like
Reactions: quochop and sontung
Hạng B2
21/4/11
130
41
28
giá họ bán cho bác bao nhiêu, chiết khấu được khoảng 40 củ không

Tập Lái
26/12/06
47
28
18
otosaigon.com
giá họ bán cho bác bao nhiêu, chiết khấu được khoảng 40 củ không
E mua 985. Theo e biết thì giá hiện nay 990.
e không nghĩ giá sẽ giảm đâu vì nó là xe nhập. Nhiều người chế đắt chứ bản thường option hơn crv 2.0 mà giá có 925tr.
Bản thường Tuc hơn Crv 2.0: ghế điện, sấy gương, pha tự động, số thể thao, ngả ghế sau, giá nóc, cánh lướt gió, ngăn hành lý, hộc làm mát.
kém: cam lùi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: sontung
Hạng B2
21/4/11
130
41
28
hiện tại bản full 1015 bán em 99x mà em chưa chịu, vì em đang dòm ngó đến 2 em khác nên chổ nào giá tốt nhất e mới xúc. hiii.Cr-v già hơn so với e rồi