Tập Lái
27/11/14
14
7
3
38
Lao Bao
Sáng nay sale gọi điện bảo đợt xe này về có màu trắng như santafe. Chắc chiều nay đặt cọc luôn. Cảm ơn các bác đã tư vấn.

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
E mới lấy bản full. Xe chạy mượt, cách âm tốt, ghế ngồi rất rộng rãi và thoải mái. So với bản thường thì có thêm cửa nóc, cốp điện, phanh điện, auto hold, ghế phụ chỉnh điện, đèn pha led, cam lùi, vành 18". Bản thường trang bị cũng tốt lắm, hơn CRV 2.0 rất nhiều.
Em chưa chạy Sò nhưng nếu bác không cần 7 chỗ thì nên mua Tuc vì xe cũng rộng lắm. Chất lượng thì em nghĩ Tuc hơn nhiều vì là xe nhập. Hôm nhận xe nhìn 2 con Tuc và SF cạnh nhau thấy nước sơn Tuc đẹp hơn rất nhiều.
pác làm phát review thớt hyndai cho anh em biết với...em cũng đang quan tâm, đang đam mê CX5 hơn nhưng lại thích facelift cơ mới khổ..

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
hiện tại bản full 1015 bán em 99x mà em chưa chịu, vì em đang dòm ngó đến 2 em khác nên chổ nào giá tốt nhất e mới xúc. hiii.Cr-v già hơn so với e rồi
có thớt bên huydai nói về tucson 2016 đó pác...quan điểm của em là mua bản thường nếu đã mua full thì nhích lên CX5 và CRV thường, thiếu gì thì từ từ rồi lắp thêm.

Hạng C
28/6/15
673
944
93
Màu trắng lô đầu tiền là màu ánh kim, trời tối hay nhìn xa sẽ là màu bạc, ra ánh sáng là trắng tinh, khá là lạ :D :D

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Đúng rồi đó bác, ai nhìn đều khẳng định nó rõ ràng là bạc, nhưng trên giấy tờ nó vẫn là Trắng :cool:
hỏi pác một chút, bản thường hình như tăng giá lên 15 triệu so với giá công bố phải không pác. Thêm một câu nữa là nội thất ở trong là nhựa cứng ko phải mềm phải không? em đang thiếu thông tin hai điểm này

Hạng B2
15/5/15
137
54
28
33
dailyxe-mitsubishi.com
Đợt tăng giá vừa rồi thì xe nhập khẩu được thông báo là tăng giá 2% bác ạ.
Nội thất trong xe như bác hỏi thì em từng sờ thấy có chỗ mềm, có chỗ cứng bác ạ, chứ ko hoàn toàn bằng nhựa.

Hạng B2
15/5/15
137
54
28
33
dailyxe-mitsubishi.com
hỏi pác một chút, bản thường hình như tăng giá lên 15 triệu so với giá công bố phải không pác. Thêm một câu nữa là nội thất ở trong là nhựa cứng ko phải mềm phải không? em đang thiếu thông tin hai điểm này
Bác @NeedFSpeed ở đâu vậy bác ? Có trong Sì phố thì bữa nào ghé Hyundai Ngọc An bên em xem xe thử. Mà bên em toàn bản Full nhé, bản thường chưa thấy tăm hơi đâu cả :d