Tập Lái
5/5/10
3
0
0
Kể mà nhà có gara rộng thì em cũng làm vài con xe như của Cường dollar,

Tập Lái
13/4/11
1
0
0
<span style=""color: #3366ff;"">Các bác cần mua xe thì alo cho em, em làm cho ACB, tuy cửa hàng được chấp nhận bên em ko nhiều nhưng lãi suất cho vay bảo đãm thấp và dịch vụ cạnh tranh tốt nhất có thể</span>
<span style=""color: #3366ff;"">Thân! :)</span>

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
ngoinhaxanh nói:
Tech là e sợ tới già, làm ăn không xem khách hàng ra gì. lãi suất muốn tăng là tăng vì điều khoản không cần thông báo trước. ANZ thì xét duyệt khó nhưng khi được rồi thì dịch vụ rất ok, tới ngày là gọi nhắc đóng tiền, hàng thàng thông báo số tiền nợ còn lại và tiền lãi hàng tháng, khi lãi xuất biến động thì thông báo cho khách hàng biết. Tech mà trả theo lải xuất giảm dần mà lại tháng sau luôn cao hơn tháng trước, hỏi thì nói lãi tăng....e hỏi nó vậy thì lãi giảm dần con mẹ gì...nó nói hd là thế

Em phản đối, TCB đâu có như bà bán thịt đâu mà nói tăng là tăng, nói giảm là giảm.
Nó cho vay dễ thế thì phải cho nó mức lãi suất cao tí chứ, không thích đi chỗ khác, còn ở miền Tây nó là điểm tựa lớn cho một số ao cá tra xuất khẩu đấy các bác ạ, không có nó thì số lượng anh nông dân nhăn răng ra còn nhiều hơn giờ này nữa.
Rõ ràng trong hợp đồng có ghi rành rành : biên độ +/- bao nhiêu, 3 tháng thay đổi 1 lần ... em cũng bị, em là khách hàng của nó mấy năm rồi, nhưng em hiểu tính chất của bản hợp đồng nên thấy điều này hợp lý bác ạ.
Em chỉ bực nó ở chỗ cái phí quản lý tài sản vô duyên ớn.
Nhưng nó chơi cũng được. Nó nằm ở giữa, không ép người quá đáng nhưng cũng chẳng quan liêu quá mạng, vì nó là thằng cổ phần, lại gốc Bắc ... nên thôi kệ. Đi đâu cũng gặp người tốt người xấu lẫn lộn, em với TCB đang có mối quan hệ tốt, em chẳng thèm đi đâu.
Với lại TCB chuyên trị ls lũy tiến giảm, so ra còn nhân đạo chán mấy thằng ls thấp nhưng trọn gói làm nhìu người mắc nỡm nếu không deal kỹ.