Hạng C
22/8/08
668
26.873
93
43
TP.HCM
Các bác chuyên về IT cho em hỏi
Bạn em ở nn, đang có dự định thành lập web về bán hàng thương mại điện tử, họ đang tìm hiểu mua code từ 1 cty chuyên bán phần mềm ở VN.
Em thì không biết gì về các cty Code, các bác thông thái có biết thông tin về cty này ko ạ?
www.vnecoms.com
Cty này có phải rất tiếng tăm và độ tin cậy cao ko?
Em cám ơn!

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Các bác chuyên về IT cho em hỏi
Bạn em ở nn, đang có dự định thành lập web về bán hàng thương mại điện tử, họ đang tìm hiểu mua code từ 1 cty chuyên bán phần mềm ở VN.
Em thì không biết gì về các cty Code, các bác thông thái có biết thông tin về cty này ko ạ?
www.vnecoms.com
Cty này có phải rất tiếng tăm và độ tin cậy cao ko?
Em cám ơn!

Bọn cty ma giờ nhiều lắm.
Nhưng hình bạn em đâu để anh tư vấn tiếp

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Anh có giỏi trong ngành IT ko, nếu biết thì cho vài lời giúp e nhé.

a không biết gì về cty đó, nên không sure ra sao
nhưng em hỏi bạn em qui mô của shop ra sao, nhỏ nhỏ vừa vừa thì xài thằng opencart, woocommerce, còn qui mô lớn thì dùng magento.
Cty link em gởi dùng magento, a nghĩ chi phí không rẻ đâu.

Hạng C
22/8/08
668
26.873
93
43
TP.HCM
a không biết gì về cty đó, nên không sure ra sao
nhưng em hỏi bạn em qui mô của shop ra sao, nhỏ nhỏ vừa vừa thì xài thằng opencart, woocommerce, còn qui mô lớn thì dùng magento.
Cty link em gởi dùng magento, a nghĩ chi phí không rẻ đâu.
Em nghe nói him mua cái Code này giá $999, dùng để viết phần mềm. Vì em ko bết về IT nên mang lên đây để hỏi các bác chuyên về IT giúp em. Ko biết cty này có uy tín hay ko.

adg confirmed
Hạng B1
18/6/11
59
960
113
Sài Gòng
Em nghe nói him mua cái Code này giá $999, dùng để viết phần mềm. Vì em ko bết về IT nên mang lên đây để hỏi các bác chuyên về IT giúp em. Ko biết cty này có uy tín hay ko.
$999 nghe cứ như đang sales :D

Hạng C
13/4/15
980
89.816
93
Dân IT viết code kiếm tiền là chúa bào tiền của khách hàng :p

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

mua giao diện trang web + một vài tính năng sẵn có về cài mới có giá $999 đó Na
còn sau này mở rộng phải tự làm , hoặc phải thuê cty này khi đó chi phí sẽ tính theo khối lượng công việc.