Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
hội offroad ngày càng lớn mạnh nhỉ, mấy em này nhìn còn hiền quá, chừng nào độ thêm đồ chơi bác Lơ post tiếp nha, vẫn chưa thấy H2 nhỉ?

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
otosaigon nói:
Được biết bác Huyanh OS nhà ta cũng vừa tậu em Triton và dự kiến độ hình xe Offroad hiện nay khá phong phú với các loại xe khác nhau...... Hiện nay em đang nhờ bên GoodYear đặt 100 bộ lốp MT và sẽ có hàng trong vòng 1.5 tháng, ngoài ra bác sỹ OS Gara Tam Tiến đang lên kế hoạch tư vấn độ thêm tời và ống thở và các hàng "độc" cho các xe offroad của OS.

Nhờ bác làm giúp em vụ ống thở và tời cho con Vàng anh. Good Year mà tài trợ được thêm bộ MT thì chắc ngon nhể:D
Vàng anh thì chắc chuyên dùng cho Offroad, chỉ sợ con Ranger chủ tiếc của chỉ dán decal xong để ngắm thì cũng phí:D
Vụ decal chắc thằng dán mắt nhắm mắt mở nên nhìn gà hóa cuốc chứ thằng đi dán thì tỉnh lắm

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
F1racer nói:
otosaigon nói:
Được biết bác Huyanh OS nhà ta cũng vừa tậu em Triton và dự kiến độ hình xe Offroad hiện nay khá phong phú với các loại xe khác nhau...... Hiện nay em đang nhờ bên GoodYear đặt 100 bộ lốp MT và sẽ có hàng trong vòng 1.5 tháng, ngoài ra bác sỹ OS Gara Tam Tiến đang lên kế hoạch tư vấn độ thêm tời và ống thở và các hàng "độc" cho các xe offroad của OS.

Nhờ bác làm giúp em vụ ống thở và tời cho con Vàng anh. Good Year mà tài trợ được thêm bộ MT thì chắc ngon nhể:D
Vàng anh thì chắc chuyên dùng cho Offroad, chỉ sợ con Ranger chủ tiếc của chỉ dán decal xong để ngắm thì cũng phí:D
Vụ decal chắc thằng dán mắt nhắm mắt mở nên nhìn gà hóa cuốc chứ thằng đi dán thì tỉnh lắm

cứ SAFARY mà múc cho nhanh bác ơi , tùy cái chế độ thôi , cái nào trương ra cho người ta ai cũng nhìn mà không pro thì chán lắm .

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
otosaigon nói:
Sau sự cố Óp Dốt .. gây cháy xe ... và hơn tháng nằm Gara.. em Vịt bầu béo.. nay trở thành Vàng Anh chân dài.. .và do tuổi đời hơi lâu nên thân hình cũng lắm "xà mau"...

Một em vàng (khè ) anh ...như thế này mà 5 anh cùng sử dụng 1 lúc thì em nó cứ phải nằm bệnh viện liên tục thôi .
Mông má lại chẳng nhận ra vịt bầu ngày nào .. .. Nhìn sơ sơ tuởng FJ .. chứ .

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
Ngày mai em nó sẽ được đi Sát hạch lại.Sẽ có phóng sự mới.Các bác chờ xem nhé.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Các bác nhà mình có ai rảnh, trưa mai đi chơi luôn nhé. Em Vàng anh sẽ cho đi sát hạch ở Quận 9, Ban Giám Khảo có bác Dmax One, qua được vòng này tháng 10 sẽ cho lên đường đi offroad ở Bình Phước:)

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Cứ thử đi Xe đạp và F1 race ui ! Từ từ rùi sẽ ra vấn đề thôi .Ai mới chơi mà ko vậy .Quan trọng là có đam mê ko thôi .

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
DAOTHOAT nói:
Cứ thử đi Xe đạp và F1 race ui ! Từ từ rùi sẽ ra vấn đề thôi .Ai mới chơi mà ko vậy .Quan trọng là có đam mê ko thôi .

Lo cái giề bác.Xe nhà sửa được mà.Ngày mai bác rãnh thì lấy con Backinh đi luôn nhé.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Xe dap nói:
DAOTHOAT nói:

Lo cái giề bác.Xe nhà sửa được mà.Ngày mai bác rãnh thì lấy con Backinh đi luôn nhé.

Ok, Vậy nhé!!!
Anh chạy, chú chịu trách nhiệm ....sửa :D

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Tối nay lên mạng mới biết các bác đã đi test xe buổi trưa. Kết quả thế nào các bác?
Tháng 10 off Bình Phước đã có kế hoạch cụ thể chưa?
Chiều nay taigia cũng làm một cuộc offroad bất đắc dĩ: vào thăm hai vợ chồng cô em, chạy qua lô cao su mới trồng, lúc chạy ra thì kẹt hai bánh sau dưới mương. Phải nhờ máy xúc kéo ra. Mà lún và trơn đến nỗi máy xúc cũng phải dùng gàu tự kéo mình đi từng bước chứ chạy bằng bánh không không được.