Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
khổ cái vàng anh còn chưa kịp làm cái khoen móc cáp để móc cáp nữa . em chân dài này đúng máu . móc cáp toàn vào nhíp với sắt xi . thành ra em bị đít đi bên này mà mông bên kia . :D

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Vậy là cuộc off dốt của các bác hôm qua còn hoành tráng hơn Đưng K'Nớ nữa.

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Em có chút cảm nhận về off road muốn chia sẽ cùng các bác, không có ý gì đâu nhé các bác đừng phật lòng.

Nói thiệt em phục các bác về độ máu luôn, toàn xe chưa độ mà các bác dám đi chứ gặp em là bỏ chạy ngay từ đầu rồi

Phải chuẩn bị thật kỹ càng trước khi đi, đó là câu slogan của Warn và anh em cũng chọn làm câu slogan chính cho hội off road Saigon: Go Prepared

Em nghĩ câu cảnh báo này không thừa, chơi môn này yếu tố rủi ro nhiều nên chuẩn bị kỹ vì sự an toàn của mình và cả đoàn. Nếu đi mà không chuẩn bị thì sẽ bị thiệt hại nhiều, hậu quả là anh em nản chẳng ai còn muốn chơi môn này nữa.

Như anh Diên, một bậc đàn anh trong off road có rất nhiều kinh nghiệm cũng không bao giờ dám kinh suất, lên xe là đồ chơi tận răng mới nổ máy đi off road. Nếu xét về độ chuẩn bị kỹ thì em còn phải gọi anh Diên bằng Đại Ca.

Từ Vịt Bầu Béo... đến Vàng Anh chân Dài....& đội hình xe Offroad của OS!

Bác taigia, off road trên núi những vẫn mang theo áo phao, hoàn toàn không silly tí nào, không ai nói trước được chữ ngờ trong off road, chuẩn bị càng kỹ càng tốt.

Anh Bình Daothoat cũng là một tấm gương để anh em noi theo, hôm qua em đang chở vợ đi dạo phố thì nhận được tin các xe bị dính, lúc đó trên xe em không có lấy một cái mà ní nhưng ghé chỗ anh Bình là có đầy đủ đồ chơi, thế là yên tâm lên đường.

Nhìn dàn đồ chơi của BJ Daothoat ai cũng phải ganh tị, xe già nua mà ai đi đến đâu bác ấy cũng theo được, phần lớn là nhờ vào sự chuẩn bị kỹ càng của bác ấy.

Có mấy tấm ảnh Go Prepared đẹp share với các bác cho vui - Chúc cho phong trào off road ngày càng phát triển và chuyên nghiệp.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/5/08
314
0
18
Em ngưỡng mộ tình Huynh đệ của bác Nhamtiensinh và Bác FJ quá!
@ Nhamtiensinh: Bác không biết Em nhưng Em biết Bác, Xe của Bác nằm trên Gara Lê Văn Thọ gần nhà Em, khi nào có ĐK và Tgian làm 1 tí cafe nhé Bác.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
v9232 nói:

Tinh thần OS, tinh thần Offroad là vậy bác ơi.
Khi gặp nạn mới thấy anh em càng quan tâm giúp đỡ lẫn nhau, chắc đó cũng là tinh thần chung của những ai yêu môn offroad, những người đôi lúc người ngoài nhìn vào cứ như bọn dở hơi :)
Lão Xe đạp ngày thường offline rất đáng ghét nhưng hôm qua cũng hăng hái đi lo hậu sự cho anh em phết:D.
Còn nhớ lúc đt nhờ trợ giúp, bác nhamtiensinh luôn đt lại cho em củng cố tinh thần, lo cho anh em áo mưa, bánh bao, đèn pin vì sợ anh em bị nhịn từ sáng. Còn giữ tin nhắn của bác Vulcan lúc bác ấy trên đường vào: "com chao gi chua, co can mua do an nuoc uong gi tiep te khong?"

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Cái gì cũng có học phí của nó, sau vụ này ae sáng ra nhiều điều .

Hạng B2
10/5/08
314
0
18
F1racer nói:
v9232 nói:
Khi gặp nạn mới thấy anh em càng quan tâm giúp đỡ lẫn nhau, chắc đó cũng là tinh thần chung của những ai yêu môn offroad, những người đôi lúc người ngoài nhìn vào cứ như bọn dở hơi :)
"
Bác nói thế hoa ra Anh Chị Em trong OS không tham gia hội Offroad là không có tinh thần quan tâm giúp đỡ nhau sao???

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
v9232 nói:
@ Nhamtiensinh: Bác không biết Em nhưng Em biết Bác, Xe của Bác nằm trên Gara Lê Văn Thọ gần nhà Em, khi nào có ĐK và Tgian làm 1 tí cafe nhé Bác.
thanks bác. bất cứ lúc nào . bác allo em nhé. 0979333301 - 0979999635

Hạng B2
2/7/09
348
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Vulcan4x4.com nói:
Em có chút cảm nhận về off road muốn chia sẽ cùng các bác, không có ý gì đâu nhé các bác đừng phật lòng.

Nói thiệt em phục các bác về độ máu luôn, toàn xe chưa độ mà các bác dám đi chứ gặp em là bỏ chạy ngay từ đầu rồi

Phải chuẩn bị thật kỹ càng trước khi đi, đó là câu slogan của Warn và anh em cũng chọn làm câu slogan chính cho hội off road Saigon: Go Prepared

Em nghĩ câu cảnh báo này không thừa, chơi môn này yếu tố rủi ro nhiều nên chuẩn bị kỹ vì sự an toàn của mình và cả đoàn. Nếu đi mà không chuẩn bị thì sẽ bị thiệt hại nhiều, hậu quả là anh em nản chẳng ai còn muốn chơi môn này nữa.

Như anh Diên, một bậc đàn anh trong off road có rất nhiều kinh nghiệm cũng không bao giờ dám kinh suất, lên xe là đồ chơi tận răng mới nổ máy đi off road. Nếu xét về độ chuẩn bị kỹ thì em còn phải gọi anh Diên bằng Đại Ca.
Vulcan4x4.com nói:
Em là dân ngoại đạo nhưng rất ngưỡng mộ các bác trong hội offroad, cũng định đu theo các bác để tìm "tí bùn trong máu" nhưng sau câu chuyện và lời nhận xét chân tình của bác Vulcan4x4 em thấy mình phải xem lại thái độ trước khi nhập hội cùng ae, đó là không "máu lửa" một cách mù quáng được(có lúc còn định lấy xe đi offroad thử một mình mới ghê chứ......potay.com).Cám ơn bài học các bác dành cho e. Chúc hội ta ngày càng lớn mạnh và chuyên nghiệp.....còn em thì xin đi theo đẩy xe cho các bác vậy

Last edited by a moderator: