Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Mấy bác ở đây chửi mấy thằng xe máy trẩu này nọ thì mấy bác cũng lệ làng rừng rú khác gì chúng nó. Phân tích rõ tình huống thế này
1. Tài ô tô có uống rượu bia trước khi va chạm với xe máy lần 1. => tài ô tô sai và đây là tình tiết tăng nặng.
2. Tình huống va chạm đầu tiên như thế nào liệu coa đúng là xe máy gây sự hay ko mà mấy bác bênh o tô như đúng rồi?
3.
Khi bọn xe máy rượt theo và đánh tài ô tô. Nếu tài ô tô trốn trong xe và đi báo CA thì ko sao cả. Trên xe mec ko có cam 360 làm bằng chứng tố bọn xe máy đc ah? Mà cũng chả dám tố vì đi tố đo nồng độ cồn có khi tước bằng với phạt tội nhậu còn lái xe á
3. Trong clip rõ ràng tài ô tô muốn tông mấy ông xe máy mấy lần. Nếu chỉ doạ sao lần đầu doạ xong ko bỏ đi còn quay đi quay lại ráng mà húc ng ta. Ko có mặt ở hiện trường mấy bác lấy gì làm bằng chứng để bảo chữa là tài ô tô chỉ “doạ”. Mấy bác bào chữa tài ô tô chỉ doạ nên xé cái bằng lái đi vì mấy bác cò máu điên sẵn trong ng mới bênh đc kiểu đó
5. ông tài ô tô này phải bị xử thật nặng cho chừa tình trạng rượu bia còn lái xe.
=> đừng nói luật việt nam nặng hay vô lý. Bên Nhật biết tài có rượu bia vẫn ngồi cho tài lái có tai nạn thì cũng bị xử tội đồng phạm nha

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Mấy bác ở đây chửi mấy thằng xe máy trẩu này nọ thì mấy bác cũng lệ làng rừng rú khác gì chúng nó. Phân tích rõ tình huống thế này
1. Tài ô tô có uống rượu bia trước khi va chạm với xe máy lần 1. => tài ô tô sai và đây là tình tiết tăng nặng.
2. Tình huống va chạm đầu tiên như thế nào liệu coa đúng là xe máy gây sự hay ko mà mấy bác bênh o tô như đúng rồi?
3.
Khi bọn xe máy rượt theo và đánh tài ô tô. Nếu tài ô tô trốn trong xe và đi báo CA thì ko sao cả. Trên xe mec ko có cam 360 làm bằng chứng tố bọn xe máy đc ah?
3. Trong clip rõ ràng tài ô tô muốn tông mấy ông xe máy mấy lần. Ko có mặt ở hiện trường mấy bác lấy gì làm bằng chứng để bảo chữa là tài ô tô chỉ “doạ”. Mấy bác bào chữa tài ô tô chỉ doạ nên xé cái bằng lái đi vì mấy bác cò máu điên sẵn trong ng mới bênh đc kiểu đó
5. ông tài ô tô này phải bị xử thật nặng cho chừa tình trạng rượu bia còn lái xe.
=> đừng nói luật việt nam nặng hay vô lý. Bên Nhật biết tài có rượu bia vẫn ngồi cho tài lái có tai nạn thì cũng bị xử tội đồng phạm nha
Chửi tất cho chắc anh nhé.

Tập Lái
3/6/16
41
54
18
37
3.
Khi bọn xe máy rượt theo và đánh tài ô tô. Nếu tài ô tô trốn trong xe và đi báo CA thì ko sao cả. Trên xe mec ko có cam 360 làm bằng chứng tố bọn xe máy đc ah? Mà cũng chả dám tố vì đi tố đo nồng độ cồn có khi tước bằng với phạt tội nhậu còn lái xe á
3. Trong clip rõ ràng tài ô tô muốn tông mấy ông xe máy mấy lần. Nếu chỉ doạ sao lần đầu doạ xong ko bỏ đi còn quay đi quay lại ráng mà húc ng ta. Ko có mặt ở hiện trường mấy bác lấy gì làm bằng chứng để bảo chữa là tài ô tô chỉ “doạ”. Mấy bác bào chữa tài ô tô chỉ doạ nên xé cái bằng lái đi vì mấy bác cò máu điên sẵn trong ng mới bênh đc kiểu đó
cam 360 k làm bằng chứng đc bạn nhé, vì cam 360 k lưu đc vào thẻ, kể cả có lưu vào cũng k thấy đc mặt ai

Hạng D
24/4/17
1.892
1.520
138
34
3.
Ko ai bênh ô tô cả... vấn đề là nhóm xe máy cũng hung hãn, thấy ô tô điên loạn thì chạy đi... còn cầm đồ đập phá nữa....

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
Nói thiệt, cái cách bố Merc dừng xe để mọi người xuống cũng cho thấy bố là bố thiên hạ rồi. Dừng xe xong, mở cửa xuống luôn thì đám kia mới ập đến. Mọi người vẫn có phần nghiêng về ảnh tại vì đám kia quá manh động, chứ nếu bình thường thì bố này ra đường chắc cũng ngông nghênh phết!