Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

Nguyên trong giải tennis và sau buổi tiệc tại Bình Dương của OTC vào tháng 7/2013- giải lần 14, em có giữ 2 thùng bia Gambrinus thừa. Bia thì chỉ có date 6 tháng rồi lại để trong xe hoài thành ra trong lòng ….lo lắng khôn nguôi. Nhiều lần hò hét ảo tung chảo cho hết mà cũng ko giải quyết được. Nay, tự thấy hình ảnh 2 thùng bia vẫn còn mà thực tế đã “nó” đã về cõi…mơ.
Ngày đẹp trời này qua khung cửa sổ nhìn nước cuốn mây trôi, chim chóc hót vang lừng mà sao như giọng chim lại hót …bia bia. Chợt nhớ rồi chợt áy náy ….tâm lương thành ra kính các Bác đề nghị lập hội đồng vào ngày gần để xử 2 thùng bia ấy.
Thường OTC nhà ta vẫn có tennis rồi mới nhậu nhưng coi mòi chiều chủ nhật ở An Phú ít chiến hữu đến quá. Thôi thì ta bia mà ko tennis cũng được các Bác nhé. Xin cao kiến cho địa điểm và thời gian trong tuần sau để em có thể…..tự xử trước các Bác.
Kính.
8h40- 24/2/2014- Sửa cái tít coi thử thế nào ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Re: Tự .... xử ;)

phuhaonguyen nói:
Thông báo cho em đi chứng kiến với nha! :p
Hứa nha chú ;).
Hơn 24h đăng thớt này mà ae OTC lèo tèo dòm qua, cũng ko buồn còm ;(. Ai biểu đặt chi cái tên .....OTC, nghe cứ tưởng ...đạo tràng của mấy nhà...chứng- hehehhe. Hào khí đâu mất tiêu chỉ còn....hào nguyễn dzô ;).
Nhớ .....linh xưa, nào Dâm gút, Yến Vi, Ai chít em cho chí đến Rô béo, Lê Toàn...ầm ầm ào ào. Nay nhà cửa vắng lặng, tăm hơi lặn mất nơi nao.
Hét hò hò hét chút chơi coi có chơi được chút nào ;)
Bớ .....làng ;)

23/10/06
14.638
5.121
113

Em ngồi canh chùa ngày này tháng nọ ở đây cũng buồn, nay được cái kèo mà cũng đìu hiu hay thôi ae mình tự xử luôn đê! :p

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM

OTC toàn đại da nên chảnh chọe thấy ớn,...Tui ĐK 1 suất nhạu từ xa. Địa điểm Quán Quê Nhà , Hồ Con Rùa ( có phòng VIP cho đại da). Có chổ cho xe độp, Honda, xichlo, xe hộp đậu thoải mái.