Tập Lái
3/11/09
3
0
0
Neu cac bac mail cho em thi mail theo dia chi sau nhe:
[email protected]
821086718249
Em ban nen cung it khi vo dien dan lam, cac bac cu ban cho em mot tin la biet ngay...!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
QB nói:
mấy topic kia bị xóa hết dồi.
có chiếc nào về mấy bác báo cho ae tiếng để đi xem mắt.

Quy định của diễn đàn là việc đăng tin quảng cáo phải đúng nơi, đúng chỗ và phải thông qua ban quản trị (đăng kí cung cấp thông tin quảng cáo). Tuy nhiên, các sâu nhà ta đã lạm dụng, post bài tràn lan... Thậm chí, mới đây chúng tôi đã lập 1 thớt riêng để các sâu có thể vào đó giới thiệu sản phẩm, dịch vụ của mình, song các sâu vẫn vi phạm... Không thể có chuyện một vài người cứ cố tình xả rác để người khác đi dọn; rồi không thể có chuyện tái phạm nhiều lần sau khi nhắc nhở...
Mong bác và các thành viên hiểu và hợp tác!

@Tucsonlove: đề nghị bác không được post những hình ảnh kèm nội dung quảng cáo (kèm điện thoại...). Trong trường hợp bác tiếp tục vi phạm, các post, thread của bác sẽ bị xóa, thậm chí sẽ bị block nick. Trân trọng!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/07
313
7
18
Vâng, nói đi thì cũng nói lại. Các đồng chí sâu cũng nên post thông tin quảng cáo đúng theo quy định của diễn đàn.

Có thể các bác sâu tham gia nhiều forum, mỗi forum quy định mỗi kiểu, nhưng nhập gia tùy tục, ở đây quy định ko quảng cáo lung tung mà cần đúng nơi đúng chỗ quy định.

chân thành cảm ơn bác Mod Kienvang đã lắng nghe ý kiến. Bác xóa giúp 2 cái post của em ở trên đi ạ.