Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Ghê quá, chuyện người ta ki cóp mãi mới mua được con xe cỏ che nắng mưa cho vợ con thì có gì phải chê bai, còn cái thể loại mở mồm ra chỉ biết chê bai người khác ko có tiền chắc là hay ho quá, những thể loại này thường giàu xổi mới có tí tiền đã xem tiền của người khác như lá mít thì toàn dân miền ngoài sĩ bọ chứ có quái gì mà tự hào.
4 dòng đầu thì ok có dòng cuối thì nghe hơi phản cảm. Nhưng nói đi cũng nói lại mấy anh trên kia comment cứ thích dạy người giàu cách tiêu tiền ấy nhể :).

Hạng D
24/2/20
4.489
7.413
113
37
4 dòng đầu thì ok có dòng cuối thì nghe hơi phản cảm. Nhưng nói đi cũng nói lại mấy anh trên kia comment cứ thích dạy người giàu cách tiêu tiền ấy nhể :).
Em ghét thể loại hay cê bai người khác lắm bác ạ ( nhà em nhiều người miền ngoài nên em hiểu vụ sĩ bọ lắm còn miền trong thì rất ít). Trở lại với chủ đề thì nếu tác giả đã đi xe đức nhiều thì con sportage chắc ko có tuổi để so sánh ở tất cả mọi mặt.

Hạng D
20/9/16
1.777
2.289
113
Trong đây có rất nhiều thằng sĩ diện thấy xe KIA là mặc định auto chê, đéo biết có tiền mua nổi chiếc xe này không mà mở miệng ra là chê bai. Điển hình là thằng comment "hài vãi kít" ở trên

Hạng C
21/7/20
861
10.118
93
xe đẹp
anh khách mua thật thực dụng
người ta trải nghiệm nhiều rồi với cũng không phải thiếu tiền
phân tích chuẩn
có mấy thánh nghèo ki cóp mãi mới có con xe để khoe nên mới bỏ nhiều tiền cho cái thương hiệu hão và chịu kèm lạc
@porche911gt3
có lời nào về ý kiến trên ko anh :D

• Wow
Reactions: porche911gt3
Tập Lái
11/8/22
45
36
18
28
"thường xuyên chở bố mẹ đi họp nên cũng không đặt nặng vấn đề bền bỉ nhưng về mặt hình thức xe cũng phải đẹp và cao cấp để phù hợp với tính chất công việc. Bố mình ban đầu cân nhắc Xpander mà vì cấp dưới của bố mình chạy Porsche, Peugeot mà bố chạy Xpander nên mình thấy cũng không đúng lắm (cười)"
Có hai chi tiết "là lạ! :D".:
1/ "Xe phải đẹp và cao cấp để phù hợp tính chất công việc" mà lại "cân nhắc Xpander".
2/ "cấp dưới của bố mình chạy Porsche, Peugeot mà bố chạy Xpander nên mình thấy cũng không đúng lắm". Và cuối cùng thì "nên mua Sportage". Vậy là Kia Sportage thì đúng so với cấp dưới chạy Porsche và Peugeot?
Chắc là lạ mình ko muốn comment nhưng thôi cũng phải tl câu hỏi của bạn,
1/Bố mình thì ko quan tâm hình thức nên chỉ cân nhắc Xpander ban đầu, còn mình thì thấy không hợp lý nên vẫn muốn bố mình đi cái j đó hơn tầm đấy và về cơ bản thì mình thấy Sportage là hợp lý nhất ở cái đường VN này.
2/ Thực chất người ta làm ăn với nhau và người ta ko quan tâm xe của nhau là xe gì đâu =)) nên bác đừng có so với cấp dưới của bố mình là đúng hay là ko đúng, mình nói thế cho vui mồm =)) chứ bố mình thì chả quan tâm xe gì, và bạn mình chạy Maybach ae vẫn chơi làm ăn với nhau thì sao? nói chung đừng có nhìn vào xe mà đánh giá ng khác

Chỉnh sửa cuối: