Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
"Anh Phương: Mình có ngồi thử qua CR-V và CX-5 của bà con ở Việt Nam. Cảm giác xe hơi chật và nội thất, công nghệ không phải gu của mình." vãi thật, con CRV mà no bảo chật và xet về nôi thất thì nó không bằng KIA thât nhung vê độ rộng thì KIA không bằng được nói chi là đòi rộng hơn :D :D ,đoc bài này thấy có mùi ghê:D:D
Ko biết bác ngồi thử 2 chiếc trên chưa chứ anh chủ xe ngồi hết rồi mới dám nhận xét vậy. =]]]

Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Mình dân Bắc kỳ - Miền ngoài đây, nhưng mình thấy bài này đánh giá cũng thực tế mà, cũng công tâm, thậm chí còn hơi dìm hàng. Nhưng một số bác ở đây cứ thấy ai chê là bảo Bake, là miền ngoài. Khi kỳ thị vùng miền như vậy thì cũng không hơn gì mấy thằng chê bai đâu. Mình thấy đa số ''Miền ngoài" nó chuộng OF hơn OS và thực tế OF lớn hơn OS nhiều.
Em thấy vụ chê xe với vùng miền nó chả liên quan gì nhau. S mấy anh cứ hay lôi chuyện vùng miền thế nhở

Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Chắc là lạ mình ko muốn comment nhưng thôi cũng phải tl câu hỏi của bạn,
1/Bố mình thì ko quan tâm hình thức nên chỉ cân nhắc Xpander ban đầu, còn mình thì thấy không hợp lý nên vẫn muốn bố mình đi cái j đó hơn tầm đấy và về cơ bản thì mình thấy Sportage là hợp lý nhất ở cái đường VN này.
2/ Thực chất người ta làm ăn với nhau và người ta ko quan tâm xe của nhau là xe gì đâu =)) nên bác đừng có so với cấp dưới của bố mình là đúng hay là ko đúng, mình nói thế cho vui mồm =)) chứ bố mình thì chả quan tâm xe gì, và bạn mình chạy Maybach ae vẫn chơi làm ăn với nhau thì sao? nói chung đừng có nhìn vào xe mà đánh giá ng khác
Mốt lấy Z4 dằn mặt liền a

Hạng F
29/10/16
11.601
22.288
113
Pháp
Theo bài viết là em có lẽ bị thất nghiệp, bị đuổi việc lâu rồi,vì không tầm cở, chuyên lái xe cũ và cùi :):):) Morning
Vì cấp dưới toàn chạy Mer , Audi với BMW .... không hà

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
xe đẹp
anh khách mua thật thực dụng
người ta trải nghiệm nhiều rồi với cũng không phải thiếu tiền
phân tích chuẩn
có mấy thánh nghèo ki cóp mãi mới có con xe để khoe nên mới bỏ nhiều tiền cho cái thương hiệu hão và chịu kèm lạc
Cũng may em biết anh TS từ lâu. Chứ không, nghe anh "khen", em đã vác tiền ra đại lý cọc ngay & luôn rồi.

Vãi với "mấy thánh nghèo ki cóp mãi". Anh @porche911gt3 chắc đang cười tủm tỉm. :D

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Theo bài viết là em có lẽ bị thất nghiệp, bị đuổi việc lâu rồi,vì không tầm cở, chuyên lái xe cũ và cùi :):):) Morning
Vì cấp dưới toàn chạy Mer , Audi với BMW .... không hà
Ở nước ngoài em không biết.

Ở VN, sếp mấy cty em làm thì Bim, Mer, bèo nhèo cũng Toy, Mazda. Trừ mấy sếp mua xe từ thuở hàn vi, may ra đang đi xe Hàn. Chuyện rất đơn giản, giá rẽ hơn xe khác, cùng phân khúc.

Tập Lái
11/8/22
45
36
18
28
Mốt lấy Z4 dằn mặt liền a
=)) thôi dằn mặt làm gì em =)) đến nhân viên của bố a còn kiếm dc tiền để mua Porsche thì a ko cần phải bàn với mn là bố a hay nhà a ntn, mn ở đây cứ quan trọng hóa đi xe gì, chứ bên kia Porsche, BMW hay Merc cũng chỉ là xe dân dụng bình thường, còn về VN X3 lên mà đường thì ko có mà chạy =)) và a thấy ko hợp lý nên ko mua, với lại a cũng sắp đi r =))

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: Johnnie371